Mustafa Sabodo ni nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustafa Sabodo ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njangula, Apr 5, 2012.

  1. N

    Njangula Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi wenzangu, kwa miaka ya hivi karibuni nimekuwa nikilisikia jina Sabodo kama mdau mkubwa demokrasia hapa nchini. Alitoa msaada fulani kwa CDM mwaka 2010 na leo tena katoa msaada, je huyu mtu mwema ni nani?
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    pesa yake yote ametoa urithi kwa Watanzania !
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Na lengo lake ni nini?
     
  5. N

    Njangula Senior Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliambiwa muda kitambo kuwa ni mwana CCM ila amejitoa muhanga kuimarisha Demokrasia nchini kwa kuimarisha vyama!
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Lusinde wewe unaishi wapi?umemsikia alafu usimjue?nenda kwake kamuulize wewe nani?R.A anayefadhili magamba ni nani?
     
  7. H

    Hhm Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kusaidia katika harakati za kuimarisha democracy ya kweli nchini....vipi kwani!!
     
  8. O

    Olele kibaoni Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mfanya biashara halali anaelipa kodi ndio maana anafanya vitu bila kificho wala woga.angekua na doa ungeona tayari magamba wameshaanza kumfuatilia na kumzushia kua halipi kodi.angalia mzee ndesa pesa anavyo wachana live kua anapesa,hajifichi anasimama live na kusema niiteni ndesa pesa,nikwakua anauhakikka na biashara zake.tra walisha tuma wakiguzi wake akawaambia mwambieni bosi wenu aje kwani nyie ripoti ya uchunguzi mtakaopeleka mtaambiwa niliwahonga mwambieni bosi wenu aje,toka siku hiyo adabu tele.sabodo no mfanya biashara halali ndio maana hawathubutu kumgusa
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    magamba hawajaamua 2,ila wakiamua huyo ndesamburo hana ubavu wa kuzuia moto wao..si uliona walivo mfinya finya kule arusha kipindi kile?
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    lengo zuri..
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Sabodo aliona kifo kinamjia akagawa urithi, pesa iliyobaki anakula na kusaidia watanzania kuimarisha demokrasia. CCM hawamuwezi maana anakula pensioni ya biashara na hayupo active ktk business
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema wawe makini na fisadi huyu anayetumia jina la mwalimu Nyerere kujitajirisha. Atawachafua. Kimsingi, Sabodo anatafuta pa kushika baada ya kugundua kuwa genge la mafisadi la CCM lililokuwa likilinda miraja yake laweza kunyang'anywa madaraka na Chadema. Si ajabu akawageuka akiona CCM inarejesha nguvu tayari kushinda 2015 ingawa hili haliwezekani. Angeeleza analipa kodi kiasi gani na mtaji wake aliupataje na anaendesha biashara yake vipi badala ya kukimbilia kupokea pesa chafu toka kwa watu wachafu wanaojionyesha kama watu safi.
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,136
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hawa wahindi sio watu wa kuamini!walikuwa upande wa ukoloni miaka ya kabla ya uhuru,walipoona dalili ya uhuru wakajiunga TANU,sasa wameona CCM inazama wanajiunga upinzani pesa yao pokeeni but stay with them kimachale machale!
     
  14. Jipemoyo

    Jipemoyo Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Duh! kwa hali hii kumjua msafi na mchafu itakuwa ngumu, nadhan mpango wa kuchangishana wanaCDM ndo uwe mpango mzima kwa ustawi wa CDM.
    :shock::shock::shock:
     
  15. Muarobaini Mchungu

    Muarobaini Mchungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 281
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JE huu NI UPINZANIA WA KWELI huu au mapenzi tu kwenye pesa? yaani roho yake hatujishughurishi nayo ila pesa yake INSHALLAH.....I WISH ingekuwa hivi na ndani ya vikao vya vyama vyetu hivi yaani kukubaliana kutokukubaliana!! SEBODO ANAKUBALIKA KOTE CHADEMA NA CCM...... Jaribu kumuiga na umasikini wako.....utajuta.. tafakari kwa ajiri ya Tanzania.
     
  16. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 1,627
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    ni kweli naskia huyu mzee ni shia
     
Loading...