Musonye useme ukweli usiwe mnafiki

Musonye useme ukweli usiwe mnafiki

mansoorsaid

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Posts
1,498
Reaction score
286
Tumesikia vyombo vya habari kuwa eti yanga aligoma kwenda daful.najojua nchi ya tanzania iliizuia kwenda huko na kama anaipa adhabu hiyo inamaana ameidharau serikali yetu.

kwa maana hiyo adhabu hiyo ikipewa yanga na serikali ikanyamaza kimya itakuwa mtawala wetu ni musonye
 
simba na yanga zilikuepo na zitaendelea kuwepo hata musoye hata nani aje kuongoza hizi timu za wananchi.
Natamani kungetokea Waelewa wengine kama wewe tukawaelewesha hawa wadandiaji wa ushabiki wa mpira juu ya umuhimu wa timu hizi si kwenye medani ya michezo tu, lakini zaidi ndani ya uhai wa Taifa hili. Mchango wa timu hizi kwenye historia ya Tanzania huru, hauwezi kuwa sawa na wa Man U kwenye Dola ya Uingereza au Real Madrid kwenye Ufalme wa Hispania. Hizi ndio ubavu ulipochomokea Uhuru wa nchi hii. Na bila ya kutumia turufu hiyo, bado zinaendelea kujikita kileleni mwa soka la nchi hii. Waambie wasiojua wasilidharau dafu, embe tunda la msimu!
 
mimi naomba kuuliza wadau ni nani aliepeleka uongo kwa musonye eti yanga inaleta timu B.wakati yanga ilipeleka timu vijana ambao wanaleseni.naombeni tumtafute mnafiki iwe klabu au ni chombo gani au mtu yupi.na kama wanafiki wa namna hii ni hatari na lazima kiasili si raia wa Tanzania
 
Huyu musonye anaichukia yanga sana..sijui wamemkosea nini?
 
Msimlaumu Musonye sana kwani yeye ni mchumia tumbo tu ila nashangaa TFF kujiingiza kwenye kadhia hii kwa kukubali kuteua timu nyingine wakati ikifahamu kuwa wachezaji wote waliochaguliwa na yanga ni wale waliosajiliwa na kupewa leseni na TFF. Musonye amekuwa kama fisi mwenye tamaa ya kuona mikono ikianguka ili apate ulaji.
Leo hii ukimuuliza musonye cecafa wamejitahidi namna gani kukuza soka katika kanda yetu hakuna jibu kwani wanashindwa hata kutafuta wadhamini wengine ili mashindano hayo yawe ya manufaa zaidi kwa klabu shiriki.
 
Msimlaumu Musonye sana kwani yeye ni mchumia tumbo tu ila nashangaa TFF kujiingiza kwenye kadhia hii kwa kukubali kuteua timu nyingine wakati ikifahamu kuwa wachezaji wote waliochaguliwa na yanga ni wale waliosajiliwa na kupewa leseni na TFF. Musonye amekuwa kama fisi mwenye tamaa ya kuona mikono ikianguka ili apate ulaji.
Leo hii ukimuuliza musonye cecafa wamejitahidi namna gani kukuza soka katika kanda yetu hakuna jibu kwani wanashindwa hata kutafuta wadhamini wengine ili mashindano hayo yawe ya manufaa zaidi kwa klabu shiriki.
Kwenye sakata hili la kuondolewa kwa klabu ya yanga katika ushiriki wa kagame cup kwa asilimia100 limechangiwa na tff, mimi naamini tff wamekula mpunga kutoka kwa Bakheresa. kwann wasiipeleke simba au mtibwa suger au mbeya city???, Jamali Malinzi kwa utaratibu huu tuachie shirikisho letu tafadhali!!!! ulichaguliwa kwa lengo la kuendeleza soka letu na sio uongeze ukubwa wa tumbo lako.......
 
Back
Top Bottom