Musoma balaaaaaaaaaa.


Y

ypointer

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
Y

ypointer

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
huku musoma mambo yamekwenda mrama baada ya mtu mmoja anaye sadikika kuwa mwanachama wa CCM kuingilia maandamano ya CHADEMA na kumjeruhi mtu 1....Na matokeo yake kupigwa nusu ya kuuwawa na kupelekea kulazwa hospitali ya mkoa:A S-baby::A S-baby::A S-baby::puke:
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,012
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,012 280
This is nice to hear km alikuwa mwana ccm
 
Y

ypointer

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
Y

ypointer

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
[poleni sana huko ila kuweni makini na hao watu
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
hatari jamani..........
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
poleni sana huko ila kuweni makini na hao watu
wewe nawe acha unafiki na upuuzi, mara useme kuwa uko musoma

huku musoma mambo
na kisha unaandika as if hauko musoma..... mafisadi wa ccm kwa unafiki mnaboa sana

Umejiunga leo tu na posts zako mbili lakini unataka kuleta ujanja ujanja wa kitoto hapa .... goooshi mafisadi mnauzi kweli
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Tukiruhusu dhambi ya ubaguzi itugawe kwa kisingizio cha itikadi zetu,tujue tunajidanganya..hatutapata usingizi kupoteza damu za ndugu zetu..kwa kua baada ya mambo yote kupita bado tu wamoja! Mungu Ibariki Tanzania!
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878