Mupo.???

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Posts
5,319
Reaction score
3,798
Hii mitihani sio mizuri kabisa maana nimewamithi mpaka basi... Lipi jipya humu??
 
Bishanga alisutwa juzi, vipi pepa lasemaje?? umemaliza, au unatuDIPU TU, then unadisapear?
 
Last edited by a moderator:
pole Junior. Cux, ndo mitihan hyo. . . karibu tena mapya ni mengi we kodoa macho utayaona. . .
 
Last edited by a moderator:
Bishanga alisutwa juzi, vipi pepa lasemaje?? umemaliza, au unatuDIPU TU, then unadisapear?

duh pole yake, naye kazidi.!! hapo ndo nmemaliza najiandaa kurud zangu kwetu..
 
Last edited by a moderator:
Jipya ni kuwa Young Master katangaza hali ya hatari kwa atakayemtongoza cacico

cacico huyu huyu naemjua mimi au mwingine.. atakua kachelewa sasa, maana sio kutongoza tu I have gone much further
 
cacico huyu huyu naemjua mimi au mwingine.. atakua kachelewa sasa, maana sio kutongoza tu I have gone much further

Ametangaza kuroga mtu,lakini alichokataza ni kumtongoza,nadhani mengine ruksa
 
:thinking: :juggle: :msela: %$@26325*****4516846!%!%_:"%~ ndivyo tulivyo kijana..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…