HAKI KWA WOTE
JF-Expert Member
- Nov 30, 2022
- 2,783
- 2,396
Habarini,
Katika muongo huu Afrika inasimama tena na kutaka uhuru wa kweli na kupinga viongozi/manabii wa Afrika kuuwawa tena kwa maslahi ya wazungu.
Kila kiongozi mwema wa Afrika atakayeuawa kwa hila za u.s.a na ufaransa basi malipizo yake ni kupitia mauaji ya vibaraka wao na uteketezaji wa miradi yote ya wazungu walio Afrika na kuangamiza wazungu wote walio ndani ya Afrika popote pale.
No revenge no TOTAL INDEPENDENCE in Afrika!!
Katika muongo huu Afrika inasimama tena na kutaka uhuru wa kweli na kupinga viongozi/manabii wa Afrika kuuwawa tena kwa maslahi ya wazungu.
Kila kiongozi mwema wa Afrika atakayeuawa kwa hila za u.s.a na ufaransa basi malipizo yake ni kupitia mauaji ya vibaraka wao na uteketezaji wa miradi yote ya wazungu walio Afrika na kuangamiza wazungu wote walio ndani ya Afrika popote pale.
No revenge no TOTAL INDEPENDENCE in Afrika!!