Mungu ni mweza yote na freemason wameshindwa

Mungu ni mweza yote na freemason wameshindwa

mumema

Member
Joined
Jan 19, 2014
Posts
12
Reaction score
0
Jamani,nawaombeni mtumikie mungu peke yake na tuachane na maovu pamoja na vishawishi wa kupata mali kwa kupitia njia ya haramu kama freemason.basi jiwekee kila wiki unaacha dhambi moja moja nadhani kwa miezi kadhaa utakuwa msafi!nyie mnasemaje?
 
Jamani,nawaombeni mtumikie mungu peke yake na tuachane na maovu pamoja na vishawishi wa kupata mali kwa kupitia njia ya haramu kama freemason.basi jiwekee kila wiki unaacha dhambi moja moja nadhani kwa miezi kadhaa utakuwa msafi!nyie mnasemaje?

Eleza kisa then baadae ndo u-conclude kwa huo ushauri!
 
Back
Top Bottom