Mungu ndani ya jela


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Baniani mmoja alikuwa jela na sanamu wake wa kuabudu;kila siku akawa ana iabudu na
kuiomba atoke jela. Kwenye chumba hicho hicho kulikuwa na muislam naye akawa anasali na kumuomba
mungu atoke jela. Siku moja muislam akaachiliwa huru.Wakati anatoka baniani akamuuliza,"Vipi,wewe
nafanyaje mpaka iko toka,mimi naomba kila siku hapana toka!" Muislam akajibu,"Tatizo ni kuwa wewe na mungu wako nyote mko jela,atakae toa
mwenziwe nani?"
 
T

thejosec

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2010
Messages
344
Points
195
T

thejosec

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2010
344 195
teh tehe this is insane
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,856
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,856 2,000
It makes sense!
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Hahaha! Dah! Umetisha mkuu!
 
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
285
Points
250
Age
49
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2016
285 250
mmh kweli aseee jamaa kafungwa na mtetez wakee
 

Forum statistics

Threads 1,296,619
Members 498,672
Posts 31,253,898
Top