mungu ibariki kilimanjaro star

Keynes

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
529
225
wazeeeeeeeeeeeeee ni kweli tumeshinada??? tupeni habari za ukweli huku mawimbi siyo mazuri.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Asante Mungu kwa kumzuia Mkwere kushiriki kuangalia Mechi, Asante Mungu kwa Ushindi.

Mungu Ibariki Tanganyika, Mungu ibariki Africa, Mungu Mlaani Mkwere.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom