Mungu Anampenda Shetani Zaidi ya Viumbe Vyake Vyote

Mungu Anampenda Shetani Zaidi ya Viumbe Vyake Vyote

UDHIBITISHO HUU HAPA:

- Baada ya shetani kumuasi huko mbinguni, hakumtupa Shetani kwenye jua bali alimpeleka duniani kwenye bustani yake nzuri zaidi.

- Shetani alisababisha binadamu kuanguka lakini Mungu alimfukuza binadamu na kumwacha Shetani akiwa hai.

- Shetani aliharibu ubinadamu na Mungu akaamua kuangamiza kila kitu kwa maji (safina na gharika kuu) na kumwacha Shetani bado yupo.

- Shetani aliharibu SODOMA na GOMORA lakini Mungu aliuwa dunia nzima na kumwacha Shetani akiwa salama.

- Baada ya milenia, Mungu anamtoa sadaka mwanawe wa pekee (yesu) na kumwacha Shetani salama.

Watu wa Afrika tafadhali Tuamke bhana
Haya mambo na hizi story za kwenye dini ni sawa na za kina ananias edga na denis mpagaze 🤣🤣🤣🤣🤣
Huyajui maandiko unasoma kwakutumia ufikiri wako mdogo..Biblia husomi kama gazeti la nipashe ...
 
Ukiwa na uelewaji wako finyu usipotoshe wengine tafuta msaada bro..Mwanzo 3:15 ukifumbua ilo fumbo hapo nitajua wewe unaelewa maandiko..Ila potosha watu kwa akilizenu ndogo haifai.
 
Mungu na shetani hawana tofauti na Tom and Jerry.

Wote ni Fictional characters waliopo kuburudisha watu tu.

If Tom kills Jerry our favorite cartoon show is over same as if God kills Satan, Religion is over.
Angalia kichwa bumunda mwingine huyu..Tafuteni msaada sio mnaongea ushuzi
 
Faith is the training of the mind to ignore facts, evidences, logic and reasoning.

Ndio maana watu wana aminishwa na kupumbazwa kuamini vitu kichwa kichwa tu, pasipo kupima ukweli wa hicho wanacho ambiwa waamini.
Dini za uwongo zimetumia nguvu nyingi sana na zinamvutano mkubwa,kuficha Ile kweli ..Ila jua Hili Nuru inaangaza gizani nalo giza halikuishinda...ila lakuweka akilini niili UTAWAJUA KWA MAFUNDISHO YAO..
 
Faith is the training of the mind to ignore facts, evidences, logic and reasoning.

Ndio maana watu wana aminishwa na kupumbazwa kuamini vitu kichwa kichwa tu, pasipo kupima ukweli wa hicho wanacho ambiwa waamini.
Dini za uwongo zimetumia nguvu nyingi sana na zinamvutano mkubwa,kuficha Ile kweli ..Ila jua Hili Nuru inaangaza gizani nalo giza halikuishinda...ila lakuweka akilini niili UTAWAJUA KWA MAFUNDISHO YAO
 
Angalia kichwa bumunda mwingine huyu..Tafuteni msaada sio mnaongea ushuzi
This kind of fallacy is called ad hominem.

Badala ya kujibu hoja kwa hoja unaleta Viroja na kumshambulia mleta hoja.

Find someone of your league to parallel your mediocrity.
 
This kind of fallacy is called ad hominem.

Badala ya kujibu hoja kwa hoja unaleta Viroja na kumshambulia mleta hoja.

Find someone of your league to parallel your mediocrity.
Nafatiliaga hoja zako unaakili fupi sana ..Ila sishangai kwamaana imeandikwa Mjinga huamini kila neno ila mwerevu hutafakari kila hatua..Methali 14:15
 
Ndyo Mungu huyo huyo ambaye ukitenda dhambi hakuadhibu hapo hapo.
 
UDHIBITISHO HUU HAPA:

- Baada ya shetani kumuasi huko mbinguni, hakumtupa Shetani kwenye jua bali alimpeleka duniani kwenye bustani yake nzuri zaidi.

- Shetani alisababisha binadamu kuanguka lakini Mungu alimfukuza binadamu na kumwacha Shetani akiwa hai.

- Shetani aliharibu ubinadamu na Mungu akaamua kuangamiza kila kitu kwa maji (safina na gharika kuu) na kumwacha Shetani bado yupo.

- Shetani aliharibu SODOMA na GOMORA lakini Mungu aliuwa dunia nzima na kumwacha Shetani akiwa salama.

- Baada ya milenia, Mungu anamtoa sadaka mwanawe wa pekee (yesu) na kumwacha Shetani salama.

Watu wa Afrika tafadhali Tuamke bhana
Haya mambo na hizi story za kwenye dini ni sawa na za kina ananias edga na denis mpagaze 🤣🤣🤣🤣🤣
Hujui biblia wewe
 
Nafatiliaga hoja zako unaakili fupi sana
Sema huna majibu ya kujibu hoja zangu, Zaidi ya pumba zako za Biblia ulizopumbazwa huko kichwani mwako.
..Ila sishangai kwamaana imeandikwa Mjinga huamini kila neno ila mwerevu hutafakari kila hatua..Methali 14:15
Unaleta hekaya za vitabuni huko zisizo na uthibitisho wowote ule.

Zilizo andikwa kupumbaza wajinga kama wewe.
 
Thibitisha kwamba dini yako ndio

Sema huna majibu ya kujibu hoja zangu, Zaidi ya pumba zako za Biblia ulizopumbazwa huko kichwani mwako.

Unaleta hekaya za vitabuni huko zisizo na uthibitisho wowote ule.

Zilizo andikwa kupumbaza wajinga kama wewe.
Sawa..Icho ulichokalia darasan ndo kina maana sio😂😂😂😂 Bila shaka nyie ndo wale mliodanganywa kuwa binadam alitoka kwa nyani..
 
Mungu wetu anahuruma sana
Mungu gani mwenye huruma anashindwa kuwasaidia maelfu ya watu hasa watoto na wanawake wanaoteseka Duniani na kufa kwa vita, njaa, magonjwa na majanga mbalimbali ya asili?
FB_IMG_1722976782305.jpg
 
Sema huna majibu ya kujibu hoja zangu, Zaidi ya pumba zako za Biblia ulizopumbazwa huko kichwani mwako.

Unaleta hekaya za vitabuni huko zisizo na uthibitisho wowote ule.

Zilizo andikwa kupumbaza wajinga kama wewe.
Uuuuu hii imekuingia na imeuma mbona unahasira za gafla😂😂😂😂😂😂😂
 
Sawa..Icho ulichokalia darasan ndo kina maana sio😂😂😂😂 Bila shaka nyie ndo wale mliodanganywa kuwa binadam alitoka kwa nyani..
Kuna sehemu nimetaja binadamu ametokana na nyani?

Unajua wewe ni punguani, Unapachika maneno yako ambayo hata sijawahi kuyasema.
 
Uuuuu hii imekuingia na imeuma mbona unahasira za gafla😂😂😂😂😂😂😂
Jikite kwenye mada inavyosema.

Badala ya kujibu hoja za uwepo wa huyo Mungu na kumthibitisha,

Unaanza kuleta habari nyingine nje ya mada.

Thibitisha huyo Mungu yupo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom