Mungu akupe maisha marefu.

korojani

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
230
250
Hakika Allah akupe maisha marefu Zaidi ili uendelee kuitetea Tanzania yenye Usawa.
#Naiona_Tanzania_yenye_maendeleo_2025.
7b0db260a7e50f211bda46c1db23a92c.jpg
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,082
2,000
Waombee watu wote kheri. Siyo huyo tu.

Huenda hata unajisahau kujiombea mwenyewe.
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,082
2,000
Acha siasa na ushabiki.
Aisee!... Sijaona siasa wala ushabiki katika comment yangu.

Ili kunikosoa, naomba nijibu maswali yafuatayo;
1. Nimeweka siasa gani hapo kwenye comment yangu?
2. Unaelewa vipi Ushabiki? Naam, nimemshabikia nani?

Ahsante.
Waombee watu wote kheri. Siyo huyo tu.

Huenda hata unajisahau kujiombea mwenyewe.
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Aisee!... Sijaona siasa wala ushabiki katika comment yangu.

Ili kunikosoa, naomba nijibu maswali yafuatayo;
1. Nimeweka siasa gani hapo kwenye comment yangu?
2. Unaelewa vipi Ushabiki? Naam, nimemshabikia nani?

Ahsante.
Jaribuni kudhibiti MIHEMKO...
 

korojani

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
230
250
Aisee!... Sijaona siasa wala ushabiki katika comment yangu.

Ili kunikosoa, naomba nijibu maswali yafuatayo;
1. Nimeweka siasa gani hapo kwenye comment yangu?
2. Unaelewa vipi Ushabiki? Naam, nimemshabikia nani?

Ahsante.
Umewezaje kufahamu kama nashindwa hata kujiombea mimi mwenyewe!! Onyesha ukomavu wa akili hata asilimia 1. Kila mtu Ana mfumo wake wa kuabudu hayo mengine ya kuwaomba waliokufa mimi sishiriki hiyo shiriki. Ndio maana namuombea huyu aliekuwa hai.
Nasisitiza acha siasa na mihemko ya kisiasa.
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,082
2,000
Umewezaje kufahamu kama nashindwa hata kujiombea mimi mwenyewe!! Onyesha ukomavu wa akili hata asilimia 1. Kila mtu Ana mfumo wake wa kuabudu hayo mengine ya kuwaomba waliokufa mimi sishiriki hiyo shiriki. Ndio maana namuombea huyu aliekuwa hai.
Nasisitiza acha siasa na mihemko ya kisiasa.
Sawa Mkuu Korodani. Ubarikiwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom