Mume wangu kaniruhusu nichepuke

Kila mtu anamlia timing mwenzie, wakati wewe unamfanya mlinzi yeye anakufanya chuma ulete usije ukasema ni bwege no yupo makini, hakuna agongae nyagi akawa poyoyo!
Hii ni kweli sana, na hizo rounds anazonyimwa Bushmamy kuna mnyaturu mahali anapewa mpaka anaomba msamaha.

Ajira hakuna, na akili ikosekane kweli?
 
Sikiliza mamiloo utakuwa umefanya mambo ya kindaki ndaki ukiachana na huyo chalii umezaa nae wototo kosa Lake nini au kwa sababu akufikishi huko maniaje
Acha usoro chalii unataka watoto wakose malezi ya mzazi mmoja wawe hawaeleweki Kama manjeree kata rasta hizo halafu jaribu kuwa demu ulivoandika tu inaonyesha huyo dingilii hana noma

Haikatai najua umenimanya ngoja nizame hapo kwa fasi aduasi nipate kitu baridi
 
Kwani bangi unayovuta unaitumiaje sigara , kiko au ,, ?
 
Uzi wa kiume kabisa huu, ama kweli rasta zilikuharibu, mixer na ganja ndo baaasi kabsa.

Huyo mwanaume inabidi akuache tu maana unaonekana unamletea nyodo sana sababu ya pesa na kazi zako.
 
we na yeye nani mkubwa k'umri ?

halafu mbona we kama muhuni flan ambaye hafai kua wife material ?

au mlikutana wote ni walevi kama unavosimulia ?
Ivi ulikuwa unaliza au unakazia uzi
 
Achana na umalaya dyudyu yako sugu. Round kumi unafikiri unakojoa mkojo?pumbavu
 
kama sio dume basi sagajjj ,et round kumi hamnakitu kama hicho
 
Kuna wanaume wa Dar hapo juu naona wameandika vitu kama loshoroo hawana tofauti na madada poa naomba wapite hivi👉
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…