Pole sana Dada kwa yaliyokukuta,
Huyu mwanaume ni muuaji sana,na nakupongeza kwa msimamo wako wa kumkatalia kumpa kinyumea na maumbile,
na ukibali tu atakuaribu kabisa tena saaana,wewe uatakuwa wa kuvaa nepi miaka yote au pedi.na hao wanawake ambao wanaibgiliwa kila siku na waume zao nao si kazi wavaa pedi kila siku.na vipi je ukipata tumbo la kuharisha gafla si ndio utaaibiaka,
wewe kataa kabisa na tena kabisa.
Kama tatizo ni Pesa wewe ondoka na ninauhakika Mungu atakupa zaidi ya hayo.
Wanawake wengi sana wanajikuta wanaingia kunyanyasika kwa sababu ya kutokuwa na kazi au mtaji wa biashara andio maana wanakubali bila kujua kuwa Mungu yupo na anaoa,
Hichi kitendo kimekatazwa kabisa kwenye Biblia,"WAFIRAJI NA WAFIRWAJI HAWATAURITHI UFALME WA MBINGUNI"
na halikadhalika nafikiria kwenye Mstaafu.
TAFADHALI DADA ONDOKA KWENYE IYO NDO LA SIVYO ATAKULETEA MAGONJWA TENA HASA HASA LA UKIMWI,maana Wanaume wengi hatukai kuwa wanacheat sana na wako akiwa anacheat kwa watu wengine atakuwa atakuwa anaomba nyuma na huko nje kwa kutumia pesa yake,na kama ujuavyo sababu sehemu ya nyuma haijaubwa kuingiliwa sasa ni rahisi sana kupata michubuko na kama mmoja ameadhirika na VIRUSI VYA UKIMWI NI RAHISI KUPATA MAAMBUKIZO.
DADA OMBA TALAKA YAKO HARAKA ,MWANZO NI MGUMU BUT MWENYEZI MUNGU ATAKUNUSURU,
NA MIMI NAKUOMBEA UTAPATA MUME BORA NA MSHIKA DINI AMBAYE HAFANYII HUO UNYAMA