Mume na mke kuishi mbali mbali, 'is it healthy'?

Mume na mke kuishi mbali mbali, 'is it healthy'?

Kumbuka mwanamke ndo mwenye jukumu la kumfuata mwanaume hata kama kabla hujaolewa na ulikua na nyumba yako si busara kabisa siku ukiolewa mwanamme akakufuata kwenye nyumba yako huyo Dada inabidi aangalie kipi cha msingi familia au pesa
Kazi kweli kweli....!!!
 
inawezekana kuishi mbalimbali uaminifu ndio muhimu
Mzee akijisikia kuna cha uaminifu? anaweza kutoboa hata ukuta kama drilling machine. msiwadanganye wanandoa hata Biblia inasema 1Kor;7;1-5. Mungu mwenyewe alisha liona hilo
 
Mi nimeshuhudia ndoa mbili zimevunjika kwa issue ya kufanya kazi mikoa tofauti. Acha kabisa, chagua kunyoa au kusuka.
Mwaweza kuwa mbali kimwili lakini mkawa karibu kiroho....na mwaweza kuwa karibu kimwili lakini mkawa mbali kiroho!
IMG-20180625-WA0003.jpg
 
Mwaweza kuwa mbali kimwili lakini mkawa karibu kiroho....na mwaweza kuwa karibu kimwili lakini mkawa mbali kiroho!View attachment 802487
Hivi mapenzi ni nini? unaweza kuoa then mke akae mbali sasa ulioa wa nini? Mi haiwezi pita wk bila kuwa na mke, sasa nilioa wa nini? Si bora ninge kaa hivi hivi? Mi nikijigeuza kitandani mzuka ulisha nipanda tayari
 
Wanandoa ni muhimu kuishi pamoja na ni vizuri kwa malezi ya mtoto kuwa na baba na mama, anaweza kuchukua livu ya muda ili akapime upepo akiona anaweza kuyamudu maisha basi aachane na kazi. Tatizo sisi tunafikiri tukibadilika kimaisha ndiyo tutakuwa na furaha lakini ukweli ni kwamba furaha ndiyo huleta mabadiliko chanya.
 
Hapo ni sawa na kusonga ugali Dar wakati mboga imepikwa Iringa. Ndoa au mahusiano ya masafa marefu huwa ha zi/ya dumu kabisa. Ila cha maana kama wote wawili wameridhika basi sawa tu.
 
Back
Top Bottom