Mume na mke kuishi mbali mbali, 'is it healthy'?

Mume na mke kuishi mbali mbali, 'is it healthy'?

Haya mambo ya kuishi mbali ni mtihani, money is not everything. Dada aache kazi akajiuge na mume aliko bwana mtoto anahitaji malezi ya wazazi wote wawili, hata katika hiki kipindi cha mwazo pamoja ndio wakati wa kujenga upendo na misingi ya familia bora.

Akiwa na nia hata kujiajiri anaweza.
 
Haya mambo ya kuishi mbali ni mtihani, money is not everything. Dada aache kazi akajiuge na mume aliko bwana mtoto anahitaji malezi ya wazazi wote wawili, hata katika hiki kipindi cha mwazo pamoja ndio wakati wa kujenga upendo na misingi ya familia bora.

Akiwa na nia hata kujiajiri anaweza.

Kwa nini Mme asiache kazi akamfuata mkewe? Kwa nini siku zote mwanamke ndio anapaswa kuacha kazi
 
Kwa nini Mme asiache kazi akamfuata mkewe? Kwa nini siku zote mwanamke ndio anapaswa kuacha kazi
kumbuka mwanamke ndo mwenye jukumu la kumfuata mwanaume hata kama kabla hujaolewa na ulikua na nyumba yako si busara kabisa siku ukiolewa mwanamme akakufuata kwenye nyumba yako huyo Dada inabidi aangalie kipi cha msingi familia au pesa
 
Sikia hii; Mapenzi ya mbali ni kama upepo na moto....!!! Kama moto ulishika vizuri basi upepo ukipuliza moto ule utakolea na kuwaka vyema ila kama haukushika vizuri basi upepo ukipuliza moto utazimika.

Kama wana mapenzi ya kweli mioyoni mwao umbali si kitu, pia wanapaswa wajue umbali pia ni chanzo cha matatizo kwenye ndoa!!! We mwenyewe fikiria mnaishi pamoja lakini kama hakuna mawasiliano mazuri baina yenu mnatafuta vidumu sembuse umbali wa Iringa na Dar....!!!
 
Kuna haja gani ya kuoana kama hamuwezi kuishi pamoja?
 
Sio wana ndoa tu hata wapenzi hii mbaya kuliko hata ukimwi.

Nimekumbuka, nyimbo moja," long distance love is killing me"
 
Shetani anazipendaga sana familia za hivyo maana huwa hatumii nguvu kabisa kufanya yake.
 
Habari wanajamvi,

Kuna rafiki yangu anafanya kazi Iringa na mumewe anafanya kazi Dar. Wana mtoto mmoja.


Nimemwambia sometimes money is not everything. Wanajamvi mwasemaje maana dunia ya leo wengi wamejikuta wanaishi mbali na wenza wao kwa sababu mbalimbali hasa kazi.

Je, hii arrangement ni health kwa ndoa na familia kwa ujumla ukizingatia vishawishi vya sasa?

Toeni experiences na ushauri wenu.

Asante.

Tatizo ukute jamaa ana piga piga nje kidogo lakini anakumbuka familia (Mda si anao). Sasa hii piga piga mara anaingia sehemu ambayo kutoka ni shida. Then anaaza kudoubt maisha yake na ndoa yake. Kidogo kidogo anaanza kumfuatilia wife wake ili apate kosa na sababu ya kumuacha. Kumbe bibie naye huku kuna kidume kimejisogeza karibu.

Basi ndo vile tena ndoa chali! Kila mtu na maisha yake.

My point is, si lazima wote muajiriwe- mnaeza anzisha mradi wa familia mkafanya wote lakini mmoja wenu ndo akajiweka sana pale ili muwe karibu. Kutafuta hela ni muhimu but not the reason of living. Kuishi pamoja ni muhimu zaidi kuliko kutafuta sana hela mwisho wa siku uwe na maisha machungu!
 
Kwa nini Mme asiache kazi akamfuata mkewe? Kwa nini siku zote mwanamke ndio anapaswa kuacha kazi
Maswali mengine majibu yapo wazi tu.mume akiacha kazi wakati mke akijifungua watakula mawe? Zipo sababu za msingi nyingi tu za mke kuacha kazi ukiacha sababu za kiimani. Hakuna baba wa nyumbani kuna mama wa nyumbani.
 
Muulizeni mwenye nchi hili swali mana familia za watumishi wa umma saivi ziko hoi kwa kugawanywa baba/mama mmoja yuko Dar mwingine Dodoma.,ilimradi kero bin karahaa

Ila navoona usaliti ni maamuzi ya mtu wapo watu wanaishi nyumba moja na ni wasaliti hujapata ona

Smtimes mkiwa mbali ina faida zake japo ni vyema kuishi pamoja
 
Vyote muhimu, ndoa na ajira. Kukaa mbalimbali si sababu ya ndoa kukosa afya mana mbona watu wanaeza kuwa pamoja na bdo ndoa isiwe na afya. Ni uaminifu tu baina yao ndo muhim.
Siyo rahisi kama unavyoelezea. Acha vyote na ambatana na mwenzi wako. Nje ya hapo hakuna ndoa. Ni maigizo ya Dot com.
 
Siyo vizuri kabisa mmoja ajitahidi kutafuta uhamisho amfuate mwenzake.
 
Habari wanajamvi,

Kuna rafiki yangu anafanya kazi Iringa na mumewe anafanya kazi Dar. Wana mtoto mmoja.

Toka walipooana (miaka mitatu iliyopita) hawajawahi kuishi pamoja maana mdada alipata kazi one week before marriage, so ikabidi akaripoti kazini na kumuacha mumewe Dar.

Sasa anasema anataka kuacha kazi ili akaishi na mumewe kwani anadai kachoka maisha ya usingle na kulea mwana peke yake.

Je ni sawa kwa maisha ya sasa kuacha kazi? Je, ndoa na familia si muhimu pia? Ameshajaribu kutafuta kazi Dar lakini hajafanikiwa.

Nimemwambia sometimes money is not everything. Wanajamvi mwasemaje maana dunia ya leo wengi wamejikuta wanaishi mbali na wenza wao kwa sababu mbalimbali hasa kazi.

Je, hii arrangement ni health kwa ndoa na familia kwa ujumla ukizingatia vishawishi vya sasa?

Toeni experiences na ushauri wenu.

Asante.
Mi nimeshuhudia ndoa mbili zimevunjika kwa issue ya kufanya kazi mikoa tofauti. Acha kabisa, chagua kunyoa au kusuka.
 
Back
Top Bottom