mume apewa figo na mkewe baada ya kupona anatesa na wanawake wengine

mume apewa figo na mkewe baada ya kupona anatesa na wanawake wengine

Kuna mdada mumewe aliwekwa mahabusu kwa miezi kama 6. She was young, na hawakuwa na pesa. Alihangaika na kuhakikisha mume anatoka baada ya kuhonga. Kwa miezi 6 yote kila siku alihakikisha anapeleka chakula kwa mumewe lunch time, baada ya hgelo kumletea.

wiki mbili baada ya mume kutoka mahabusu alirudi nyumbani akiwa kageuza shati ndani nje na msg za appointment hadi za gesti. Note: ukimsaidia mtu ama mwenza fanya kwa vile u mtu mwema na usitegemee return yoyote!
 
  • Thanks
Reactions: Mbu
Huyo mtumishi ana charge $$$ ngapi?


Huyo mama kama anamwamini Mungu aombe sana sbb ndoa nyingi sana zinaingiliwa kishirikina watu wanabaki kulalamika badala yakumshirikisha Mungu. Kama huyo mama atakuwa tayari kwa msaada wakiroho mleta mada ni PM nikupe contact za mtumishi ambaye naamin atakuwa committed ktk kumwombea hadi ndoa yake ifunguliwe!
 
hiiii inafunza sana kumbe jf ina vaida nimejifunza saaaana sitoenda afrika nikapewa mume nikaja mleta ulaya and then akatafuta nyumba ndogo malengo yangu nayaeka pembeni.pole saana mwaya
 
Ubidamu kazi, bora umfadhili mbuzi mee unywe supu upate afya.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hii dunia eeeh..

basi tena mwambie mke aachane nae aendelee kutunza watoto na ampeleke mahakamani kudai child support kutoka kwa huyo mume.

Alafu unashangaa watu wanavyosema kuwa mapenzi yanaua..yaani mke mwingine hapo angemchona kisu kwa kweli na mimi nisingemuhurumia huyo mume.
 
Roho Langu huwa ni Gumu kama la Paka vilevile mimi ni mkatili sana Lakini kwa hili Nahisi Moyo kuniuma na dalili za machozi machoni mwangu,Mwanaume mwenzangu kwa nini unakua mpumbavu kiasi hichoo?? ( Waiter double shot plzzzz)

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Aone Ni Kama Figo Alimtolea Mpita Njia,ili Asipoteze Uhai Wake Kwa Mawazo!inauma Sanasana Ila Hao Ndo Baadhi Ya Waume Wa Sasa,hawakumbuki Walikotoka Na Wala Hawatizami Mbele Wanakoenda!mungu Wa Siku Hizi Ni Vodafasta,haitachukua Muda Huyo Mumewe Atalipwa Na Mungu!huyo Mwanamke asonge Mbele Na Wanae!maadam Wana Chanzo Kizuri Cha Mapato,aendeleze Biashara Zake!
 
Maskini mwanamke wawatu! mwenye mungu atampa moyo wa subra,wanaume wengine sijui wakoje yani wanakufanya mpaka uogope unaweza kufa kwa uchungu na fikra...
 
Back
Top Bottom