Muhimbili: Miaka 50 ya "Uhuru"


Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
19
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 19 135
Hizi ni wodi mpya katika Hospitali ya taifa ya Muhimbili. taratibu za ufunguzi ziko pending kusubiri ratiba ya mkulu wa inji
 

Attachments:

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,770
Likes
46,166
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,770 46,166 280
Excuse my French...but, what the fcuk?!?!?!?
 
H

hali

Member
Joined
Feb 2, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
H

hali

Member
Joined Feb 2, 2010
25 0 0
At leasst the indian-mhindi- built this hospital SewaHaji- otherwise this country would never had a hospital!
 
Zed

Zed

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
360
Likes
8
Points
35
Zed

Zed

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
360 8 35
Wazungu wangekuwa WD 4 wangefurahi sana manake wangekuwa brown!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
gzzzzz ..
So Sad..:(
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
Kama sio loliondo, twalazwa ka mitumba,
Usidhani ni uhondo, hatulali kwenye nyumba
Drip kwenye mipodo,zahanati kwa kuyumba,
Miaka 50 ya Uhuru, hakika tumesonga mbele


Wamama na yao matumbo, bajaji wazipakia
Kweli hawana tambo, sakafuni wajifungulia,
Matabibu huwa jambo, wagonjwa kuangaliia,
Miaka 50 ya Uhuru, hakika tumesonga mbele

Nani anabisha??????

Jeuri ya chama Twawala.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Ngoja nikabebe box tu
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Seriously...........????50 yrs?? so sad
 
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
359
Likes
15
Points
0
Age
30
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
359 15 0
Jamani hizi picha ni miss-leading sana!! Wakati wa kupiga deki wodini wagonjwa hutolewa nje, na hizi picha zilipigwa wakati huo. Aliyezipiga asiwalaghai watu bure!!!
 
Averos

Averos

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
654
Likes
95
Points
45
Averos

Averos

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
654 95 45
Ni sekta ipi Tanzania kwa miaka 50 ya uhuru imekaa sawa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,926