MUHAS- why not Karume??


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Tumeshuhudia hivi karibuni Dr Jakaya Kikwete akizawadiwa degree ya heshima katika fani ya afya ya jamii.sababu kadhaa zilitajwa kwanini Kikwete anastahili degree hiyo.
Katika kumbukumbu zangu Zanzibar ni mojawapo ya sehemu iliyoweza kupunguza malaria kwa kiwango cha juu kabisa(eradicated malaria).mafanikio haya yanahusishwa na commitment kubwa ya rais wa awamu iliyopita mh Abed Aman Karume katika kusimamia swala hili.najaribu kutafakari kama kweli MUHAS wana nia ya kweli ya ku-motivate watu wenye mchango mkubwa katika nchi,kwa nini hawakuona mchango wa Karume kule Zenj.
Hii ni alama nyingine jinsi mfumo wetu wa Taaluma ulivyoingiliwa na Siasa.
Tuwaulize MUHAS, why Kikwete and not Karume?
NAWASILISHA.....
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
...................................Katika kumbukumbu zangu Zanzibar ni mojawapo ya sehemu iliyoweza kupunguza malaria kwa kiwango cha juu kabisa(eradicated malaria)..........................................

Malaria No More, si bora wangempa Mr. II - Sugu...... Nilifikiri Madaktari ni watu wa kufikiri sana. Kumbe laaaaaaaaah! Elimu ya Tanzania zaidi ya uijuavyo...
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
...................................Katika kumbukumbu zangu Zanzibar ni mojawapo ya sehemu iliyoweza kupunguza malaria kwa kiwango cha juu kabisa(eradicated malaria)..........................................

Malaria No More, si bora wangempa Mr. II - Sugu...... Nilifikiri Madaktari ni watu wa kufikiri sana. Kumbe laaaaaaaaah! Elimu ya Tanzania zaidi ya uijuavyo...
wasomi wote nchi hii ni waoga na wanapenda kujipendekeza.wanashindwa kumuambia haiwezekani!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
...................................Katika kumbukumbu zangu Zanzibar ni mojawapo ya sehemu iliyoweza kupunguza malaria kwa kiwango cha juu kabisa(eradicated malaria)..........................................

Malaria No More, si bora wangempa Mr. II - Sugu...... Nilifikiri Madaktari ni watu wa kufikiri sana. Kumbe laaaaaaaaah! Elimu ya Tanzania zaidi ya uijuavyo...
Kuwa professor si kuwa una akili sana na uwezo mpana wa kujua/kuelewa mambo au kutazama mambo in 3-dimensions, bali ni ku-specialize in one very small thing=being blind in big things.
 
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
751
Likes
27
Points
45
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
751 27 45
MUHAS walikurupuka kujitenga na UDSM.nadhani wanalipa fadhila!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Sasa huku ni kukurupuka,yani kila mtu atampa ka-phd! Walau shule za msingi hazigawi degree za heshima,au watampa heshima ya cheti cha zarasa la saba sasa!Nshachoka mie!
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
nimekuelewa na nimekubali maoni yako
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
poor prof pallangyo and Dr kwesigabo.najua hawakupenda kufanya hayo yaliyotokea ila wana wasiwasi na vibarua vyao.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
poor prof pallangyo and Dr kwesigabo.najua hawakupenda kufanya hayo yaliyotokea ila wana wasiwasi na vibarua vyao.
wamechemka mno!kama issue ni Tz bara basi bora wangemzawadia kamanda George W Bush kwa msaada wake wa vyandarua.teh teh teh!wasomi wa bongo kichekesho sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596