Muendelezo Vita Dawa ya Kulevya: Masogange apelekwa kwa Mkemia Mkuu


James7

James7

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
105
Likes
34
Points
45
James7

James7

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
105 34 45
Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu Dar es Salaam, Simon Sirro amesema mtuhumiwa Agness Gerald, maarufu Masogange amepelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali kwa ajili ya kuchukua vipimo vya damu ili kubaini kama anatumia dawa za kulevya.


Masogange ambaye ni mrembo maarufu anayetamba katika video za wasanii mbalimbali wa bongo fleva alikamatwa na polisi juzi.

Kamishna Sirro amewaambia wanahabari leo kuwa Masogange amepelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali na kwamba majibu yakipatikana kesho atafikishwa mahakamani

"Tunamchunguza Masogange katika mambo matatu ili kujua kama anauza , anatumia au anasafirisha dawa za kulevya, " amesema Kamishna Sirro.

Katika hatua nyingine, Kamishna Sirro amesema watuhumiwa 349 wamekamatwa kwenye operesheni ya kupambana na dawa za kulevya iliyoanza Februari Mosi mwaka huu.


Chanzo: Muungwana
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,888
Likes
8,825
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,888 8,825 280
Sawa.
 
dikembe

dikembe

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,647
Likes
315
Points
180
dikembe

dikembe

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,647 315 180
Sasa wanamchunguza Masogange kama anasafirisha dawa za kulevya wakati alishakamatwa akisafirisha????? Halafu miaka yote walikua wapi wakati agnes anakamtwa south Africa???

Kweli hii ndio nchi ya "UCHUNGUZI BADO UNAENDELEA"..
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,157
Likes
9,141
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,157 9,141 280
Kwa mkemia mkuu kufanya nini sasa? Yaani sasa tunaishia kutafuta "watumiaji". Kumbe mbwembwe na mikogo yooote bado hatuwajui wauzaji na wasambazi wakuu mpaka leo.
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Kweli awamu hii hakuna utani!!
Huu nii utani my dear!

Sisi hatuhitaji kuwajua watumiaji mbona ukipita vituo vya daladala wamejaa wengi tu tena wanabembea bila shida. Ila tunahitaji wakamatwe wauzaji na wasambazaji ili hii biashara ikome kabisa au ipungue maana wanaoumia ni vijana wenzetu na watoto wetu. So wakishampima Masogange akikutwa anatumia watakuwa wamezuia kiasi kuingia kwa madawa hapa nchini?

Huu ni utani uliotukuka!!!
 
I

isupilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
303
Likes
1,197
Points
180
I

isupilo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
303 1,197 180
Dar es Salaam. Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu Dar es Salaam, Simon Sirro amesema mtuhumiwa Agness Gerald, maarufu Masogange amepelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali kwa ajili ya kuchukua vipimo vya damu ili kubaini kama anatumia dawa za kulevya.

Masogange ambaye ni mrembo maarufu anayetamba katika video za wasanii mbalimbali wa bongo fleva alikamatwa na polisi juzi.

Kamishna Sirro amewaambia wanahabari leo kuwa Masogange amepelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali na kwamba majibu yakipatikana kesho atafikishwa mahakamani

"Tunamchunguza Masogange katika mambo matatu ili kujua kama anauza , anatumia au anasafirisha dawa za kulevya, " amesema Kamishna Sirro.

Katika hatua nyingine, Kamishna Sirro amesema watuhumiwa 349 wamekamatwa kwenye operesheni ya kupambana na dawa za kulevya iliyoanza Februari Mosi mwaka huu.
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,260
Likes
1,528
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,260 1,528 280
Kigezo gani kinatumika kuamua nani akapimwe na nani asiende kupimwa?
Samaritan hiyo inaitwa Random sampling.Ni kitu cha kawaida ukienda viwandani,migodini asubuhi huwa wanapima kilevi wakati wafanyakazi wanaingia kazini.Wanachagua holela holela wanapima kiwango cha pombe ambapo kiwango kinachokubalika ni 0% alcohol tu.
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Kweli teknologia imekuwa sana siku hizi. Naomba ni juzwe jinsi mkemia mkuu anavyopima na kumgundua muuzaji na msafirishaji wa madawa ya kulevya.

Hili la kutumia sio tatizo kwani tunajua mtumiaji akikosa unga anakuwa amekata seal.

Na washawasha!
 

Forum statistics

Threads 1,235,630
Members 474,678
Posts 29,229,177