TOHATO
JF-Expert Member
- Dec 18, 2016
- 1,491
- 5,386
Ni muda sana Kipindi taa za kuongoza/kuruhusu magari barabarani zinawekwa.
Na muda wa kurusu upande mmoja kwenda mwinginei ulitegemeana na wapi magari mengi yanatokea.
Ila zama zimebadilika yaezekana sehem ambayo ilikuwa na folen kubwa sa hivi ikawa haina tena.
Yani foleni ya zaidi nusu kilomita taa zinaruhusu kwa sekunde kumi tu.?
Hichi ndo kinachopelekea had ma trafiki kujipa jukumu la kuyavuta magari ya upande olozidiwa hadi yaishe.
Na muda wa kurusu upande mmoja kwenda mwinginei ulitegemeana na wapi magari mengi yanatokea.
Ila zama zimebadilika yaezekana sehem ambayo ilikuwa na folen kubwa sa hivi ikawa haina tena.
Yani foleni ya zaidi nusu kilomita taa zinaruhusu kwa sekunde kumi tu.?
Hichi ndo kinachopelekea had ma trafiki kujipa jukumu la kuyavuta magari ya upande olozidiwa hadi yaishe.