Mucus ni ntatizo la aina Gani?

Mucus ni ntatizo la aina Gani?

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3,918
Reaction score
4,709
Wakuu naomba kujua Toka kwenu mtu ukiambiwa unatatizo la mucus ni shida inayohusiana na nin
 
Wakuu naomba kujua Toka kwenu mtu ukiambiwa unatatizo la mucus ni shida inayohusiana na nin
Mucus — less elegantly known as snot — may be annoying when you're sick, or when it feels like you have too much of it, but your body needs it to stay healthy. Technically, mucus is a sticky, gelatinous material that lines your lungs, throat, mouth, nose, and sinuses.

Kamasi - isiyojulikana sana kama snot - inaweza kuwa ya kuudhi unapokuwa mgonjwa, au inapohisi kuwa unayo mengi, lakini mwili wako unahitaji ili uendelee kuwa na afya. Kitaalamu, kamasi ni nyenzo yenye kunata, ya rojorojo ambayo huweka mapafu yako, koo, mdomo, pua na sinuses
ALL DISEASE  COME WITH MUCUS.jpg
 
Dr Sebi:
Mucus is the cause of all disease.
This was the question posed to me in court, that why were we making these claims and why were we so successful and what was going on is that disease was never identified to us. If it was identified the question would not be asked now and then we all, all of us that are sick would be enjoying health.
Well, disease is the accumulation of mucus, breaking down the mucus membrane and that mucus covering groups of cells in your body, like for instance we have the mucus membrane in the body to protect us from the onslaught of bacteria as they are called, as they are called but this mucus membrane is for protection but now we eat acid foods and the acid foods break down the mucus membrane and thus cause it to flow with the blood covering other groups of cells now, cells that belongs to organs, depriving them of oxygen.
If the mucus goes to your nostrils they call it sinusitis, if the mucus goes to your bronchial tubes is bronchitis, if the mucus goes to the lungs is pneumonia.
They didn’t make any claims, they didn’t do anything, so naturally if one out of a flock of people that has not shown anything or stood up for their right if they had accomplished something. Well he was just part of the pack, and I wasn’t in disagreement with the attorney general because he did his job but it was his mistake by assuming that I was a part of the pack. I am not part of any pack, never has been, never could be.



 
Dk Sebi:
Kamasi ni sababu ya magonjwa yote.
Hili ndilo swali nililoulizwa mahakamani, kwamba kwa nini tunatoa madai haya na kwa nini tulifanikiwa sana na kinachoendelea ni kwamba ugonjwa huo haukutambuliwa kwetu. Ikiwa ingetambuliwa swali lisingeulizwa sasa na kisha sisi sote, sisi wote ambao ni wagonjwa tungekuwa tunafurahia afya.
Kweli, ugonjwa ni mkusanyiko wa kamasi, kuvunja utando wa kamasi na ute unaofunika vikundi vya seli katika mwili wako, kama kwa mfano tuna utando wa kamasi mwilini ili kutulinda dhidi ya shambulio la bakteria kama wanavyoitwa, wanaitwa lakini utando huu wa kamasi ni kwa ajili ya ulinzi lakini sasa tunakula vyakula vya asidi na vyakula vya asidi huvunja utando wa kamasi na hivyo kusababisha mtiririko wa damu kufunika makundi mengine ya seli sasa, seli ambazo ni za viungo, na kuwanyima. oksijeni.
Kamasi ikienda kwenye pua yako wanaiita sinusitis, kamasi ikienda kwenye mirija ya bronchial ni bronchitis, kamasi ikienda kwenye mapafu ni nimonia.
Hawakutoa madai yoyote, hawakufanya chochote, kwa hivyo kwa kawaida ikiwa mmoja kati ya kundi la watu ambao hawajaonyesha chochote au kusimama kwa haki yao ikiwa walikuwa wamekamilisha jambo fulani. Kweli, alikuwa sehemu tu ya pakiti, na sikuwa na maelewano na mwanasheria mkuu kwa sababu alifanya kazi yake lakini lilikuwa kosa lake kwa kudhani kuwa mimi ni sehemu ya pakiti. Mimi si sehemu ya pakiti yoyote, haijawahi kuwa, haiwezi kuwa.


22,900+ Mucus Stock Photos, Pictures & Royalty-Free Images - iStock | Mucus  medicine, Mucus plug, Snail mucus
 
Hivi Dr SEBI alishawahi kuzungumzia thyroids problem and cure
 
Hivi Dr SEBI alishawahi kuzungumzia thyroids problem and cure

Dr. Sebi speaks on the thyroid gland.​





Dr. Sebi speaks on the thyroid gland. Dr. Sebi’s herbal formula he used for treating thyroid issues was Bromide Plus Capsules Ingredients Irish Sea moss Bladder wrack Good for the bones and thyroid gland. It is helpful to individuals that suffer from bad breath, pulmonary illnesses, respiratory issues, dysentery. Bromide Plus acts as a natural diuretic, it suppresses the appetite regulates bowels and its helpful in the overall digestive system. Bromide Plus is helpful in the overall digestive system. Bladderwrack (Fucus Vesiculous) is a seaweed found on the coasts of the Pacific Ocean, the Atlantic Ocean and the Baltic Sea. It is recognized as the original source of iodine. Bladderwrack is rich in beta-carotene, bromine, potassium, alginic and mannitol.
MWANI.jpg

Kama unayo maradhi ya thyroids problem kanunuwe unga wa mwani upike katika uji uw eunakunywa maradhi yako yatapona
 

Dr. Sebi speaks on the thyroid gland.​





Dr. Sebi speaks on the thyroid gland. Dr. Sebi’s herbal formula he used for treating thyroid issues was Bromide Plus Capsules Ingredients Irish Sea moss Bladder wrack Good for the bones and thyroid gland. It is helpful to individuals that suffer from bad breath, pulmonary illnesses, respiratory issues, dysentery. Bromide Plus acts as a natural diuretic, it suppresses the appetite regulates bowels and its helpful in the overall digestive system. Bromide Plus is helpful in the overall digestive system. Bladderwrack (Fucus Vesiculous) is a seaweed found on the coasts of the Pacific Ocean, the Atlantic Ocean and the Baltic Sea. It is recognized as the original source of iodine. Bladderwrack is rich in beta-carotene, bromine, potassium, alginic and mannitol.
View attachment 2644207
Kama unayo maradhi ya thyroids problem kanunuwe unga wa mwani upike katika uji uw eunakunywa maradhi yako yatapona
Unga wa mwani unapatikana wap na unapikwaje
 
Mucus — less elegantly known as snot — may be annoying when you're sick, or when it feels like you have too much of it, but your body needs it to stay healthy. Technically, mucus is a sticky, gelatinous material that lines your lungs, throat, mouth, nose, and sinuses.

Kamasi - isiyojulikana sana kama snot - inaweza kuwa ya kuudhi unapokuwa mgonjwa, au inapohisi kuwa unayo mengi, lakini mwili wako unahitaji ili uendelee kuwa na afya. Kitaalamu, kamasi ni nyenzo yenye kunata, ya rojorojo ambayo huweka mapafu yako, koo, mdomo, pua na sinusesView attachment 2642997
Na mucus kooni inaitwaje?
 
Dk Sebi:
Kamasi ni sababu ya magonjwa yote.
Hili ndilo swali nililoulizwa mahakamani, kwamba kwa nini tunatoa madai haya na kwa nini tulifanikiwa sana na kinachoendelea ni kwamba ugonjwa huo haukutambuliwa kwetu. Ikiwa ingetambuliwa swali lisingeulizwa sasa na kisha sisi sote, sisi wote ambao ni wagonjwa tungekuwa tunafurahia afya.
Kweli, ugonjwa ni mkusanyiko wa kamasi, kuvunja utando wa kamasi na ute unaofunika vikundi vya seli katika mwili wako, kama kwa mfano tuna utando wa kamasi mwilini ili kutulinda dhidi ya shambulio la bakteria kama wanavyoitwa, wanaitwa lakini utando huu wa kamasi ni kwa ajili ya ulinzi lakini sasa tunakula vyakula vya asidi na vyakula vya asidi huvunja utando wa kamasi na hivyo kusababisha mtiririko wa damu kufunika makundi mengine ya seli sasa, seli ambazo ni za viungo, na kuwanyima. oksijeni.
Kamasi ikienda kwenye pua yako wanaiita sinusitis, kamasi ikienda kwenye mirija ya bronchial ni bronchitis, kamasi ikienda kwenye mapafu ni nimonia.
Hawakutoa madai yoyote, hawakufanya chochote, kwa hivyo kwa kawaida ikiwa mmoja kati ya kundi la watu ambao hawajaonyesha chochote au kusimama kwa haki yao ikiwa walikuwa wamekamilisha jambo fulani. Kweli, alikuwa sehemu tu ya pakiti, na sikuwa na maelewano na mwanasheria mkuu kwa sababu alifanya kazi yake lakini lilikuwa kosa lake kwa kudhani kuwa mimi ni sehemu ya pakiti. Mimi si sehemu ya pakiti yoyote, haijawahi kuwa, haiwezi kuwa.


22,900+ Mucus Stock Photos, Pictures & Royalty-Free Images - iStock | Mucus  medicine, Mucus plug, Snail mucus

Mambo haya yaweza kubeba ukweli kwa kiasi chake lakini si kwa kiasi cha imani tunayoyapatia. Kwamba magonjwa yote shida iko kwenye hali ya mucus properties peke yake?

Hali ya asidi au alkalaini ya mwili ipo na inatakiwa kwa kwenye pH ya 7.35-7.45. Hapa ndo seli za mwili huweza kuwa hai.

Mwili pia una utaratibu wa kuhakikisha kuwa pH hii haivurugwi kirahisi.

1: Kwa lishe husika mnalenga pH ya mwili kuwa kiasi gani? Ukumbuke mwili pia una utaratibu wake kurejesha pH yake lengwa.

2: Maisha ya seli za mwili mtayashikiriaje wakati hiyo pH inapokuwa imeongezwa au kupunguzwa?

3: Kuna magonjwa yatokanayo na kuzaliwa mfano: kukosa vimeng'enyo kama kwenye sukari ukosefu wa G6PD(glucose-6-phosphate dehydrogenase deficiency)au ukosefu wa insulini kwenye kongosho au utengenezaji wa cholestero. Hii itarekebishwaje na pH issue?

4: Kuna magonjwa yanayoenda moja kwa moja kwenye damu bila kupitia utando/mucus kwenye viungo mbalimbali mfano: Malaria(utatibiaje kwa kutumia pH) na wakati huo seli za mwili uzilinde zisidhurike?

NB: Una majarida yoyote yanayoonyesha ushahidi wa kazi hizi?
Maana tunaweza kuwa na kazi nzuri zenye kufungua milango zaidi.
 
Na mucus kooni inaitwaje?
Mucus ya kooni inaitwa diphtheria. Diphtheria ni ugonjwa mbaya unaosababishwa na aina ya bakteria waitwao Corynebacterium diphtheriae ambao hutengeneza sumu. Inaweza kusababisha ugumu wa kupumua, matatizo ya mdundo wa moyo, na hata kifo. CDC inapendekeza chanjo kwa watoto wachanga, watoto, vijana na watu wazima ili kuzuia diphtheria.


Diphtheria-patient.png
 
Huu uzi nilikuwa nimeuelewa kwa namna mtoa mada alivyouliza,ila huku kwenye comment ndio kumenitoa kapa. Nina wasiwasi nimevamia uzi wa waganga wa kienyeji. Maana sioni medicine hapa.
 
Huu uzi nilikuwa nimeuelewa kwa namna mtoa mada alivyouliza,ila huku kwenye comment ndio kumenitoa kapa. Nina wasiwasi nimevamia uzi wa waganga wa kienyeji. Maana sioni medicine hapa.
Muulizaji hakuuliza dawa ameuliza maradhi ya mucus ametaka kujuwa ninini maana ya neno Mucus?amesha ambiwa teyari.
 
Back
Top Bottom