Much respect to Mzizi Mkavu and all JF Doctors


S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,203
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,203 93 145
Jamani napenda kutoa shukran zangu za dhati kwa dokta mzizimkavu na madaktari wote wa JF, japo sikuwahi kuleta uzi humu jukwaani lakini nilikuwa najitahidi sana kufuatilia kwa ukaribu miongozo yao na majibu yao kuhusiana na afya ya uzazi.
I was pregnant, na kwa miongozo yao; I thank God nilifanikiwa kujifungua salama mtoto wa kiume. Niliumwa uchungu for almost 2hrs tu.
God bless you dear doctors, muendelee na moyo huohuo wa kujitoa kusaidia wanajukwaa!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Jamani napenda kutoa shukran zangu za dhati kwa dokta mzizimkavu na madaktari wote wa JF, japo sikuwahi kuleta uzi humu jukwaani lakini nilikuwa najitahidi sana kufuatilia kwa ukaribu miongozo yao na majibu yao kuhusiana na afya ya uzazi.
I was pregnant, na kwa miongozo yao; I thank God nilifanikiwa kujifungua salama mtoto wa kiume. Niliumwa uchungu for almost 2hrs tu.
God bless you dear doctors, muendelee na moyo huohuo wa kujitoa kusaidia wanajukwaa!
asante sana kwakuja kutupa Feedback wewe ni muungwana mzuri. Waswahili wanasema Ungwana ni vitendo sasa wewe umefanya jambo muhimu sana kuja kutpa Feedback hongera kwakupata mtoto Mungu akubariki na akulinde na mabalaa ameen.

Hiyo ndo neema ya kuwa na waungwana wenye kujitolea !! Pongezi kwa MziziMkavu na JF dotors.
asante sana bibie Mwenyeezi Mungu akubariki inshallah.
 
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,108
Likes
65
Points
145
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,108 65 145
asante sana kwakuja kutupa Feedback wewe ni muungwana mzuri. Waswahili wanasema Ungwana ni vitendo sasa wewe umefanya jambo muhimu sana kuja kutpa Feedback hongera kwakupata mtoto Mungu akubariki na akulinde na mabalaa ameen.

asante sana bibie Mwenyeezi Mungu akubariki inshallah.
Mashkurr !! kila la kher...
 
Ndohu

Ndohu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
304
Likes
338
Points
80
Ndohu

Ndohu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
304 338 80
Ni kweli watu hawa wamekuwa msaada sana mkubwa kwa jamii! Ukienda hospitali huwezi kumwona dr.bure, sometimes inagharimu hadi Tsh.50,000/= kumwona dr. tu, lakini humu jamvini wanatusaidia sana tena bure! Mungu awabariki.
 
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,203
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,203 93 145
Ni kweli watu hawa wamekuwa msaada sana mkubwa kwa jamii! Ukienda hospitali huwezi kumwona dr.bure, sometimes inagharimu hadi Tsh.50,000/= kumwona dr. tu, lakini humu jamvini wanatusaidia sana tena bure! Mungu awabariki.
Inshallah! Mwenyezi Mungu atawakrimia kwa kadri tunavyowaombea!
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,291
Likes
5,831
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,291 5,831 280
Hongera sana sukulu kwa kupata baby boy.......
 
Last edited by a moderator:
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,203
Likes
93
Points
145
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,203 93 145
asante sana kwakuja kutupa Feedback wewe ni muungwana mzuri. Waswahili wanasema Ungwana ni vitendo sasa wewe umefanya jambo muhimu sana kuja kutpa Feedback hongera kwakupata mtoto Mungu akubariki na akulinde na mabalaa ameen.

asante sana bibie Mwenyeezi Mungu akubariki inshallah.
Asante sana, Mwenyezi Mungu akubariki kwa kazi yako ili uzidi kusaidia na wengine.
Miongozo yako tu ilitosha kunifanya nipate uelewa wa kutosha kiasi kwamba ht nilipokuwa naenda klinik nilikuwa sina haja ya kusubiri darasa tena maana ni km vl karibia vyote nilikuwa navijua kupitia jf.
Ubarikiwe sana!
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
26
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 26 45
Hongera Sukula kwa kujaliwa kupata mtoto. Nakutakieni (ww na mtt) afya njema na maisha marefu.
Shukrani kwa MziziMkavu na JF Doctors kwa kutujali.
 
Last edited by a moderator:
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,830
Likes
87
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,830 87 145
hongera Sukula
bravo MziziMkavu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,215,144
Members 463,065
Posts 28,537,419