Muammar Gaddafi


kwempa

kwempa

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
73
Likes
0
Points
0
Age
28
kwempa

kwempa

Member
Joined Apr 11, 2011
73 0 0
Habari wanjamvi, Inasemekana kuwa Tanzania ina rasilimali nyingi haswa madini kama vile dhahabu, tanzanite nk. na hivi karibuni kuna ule mradi wa linganga na mchuchuma, na kwa kuwa hzi raslimali zinaonekana kutokidhi dhamani yake katika kuwaletea wananchi maendeleo, kwa mantiki hiyo basi, tumpe hii nchi Muammar Gaddafi angalau kwa miaka kumi.....ni hayo tu



 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
naunga mkono hoja
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Watu mliozoea kudhalilishwa ndivyo mlivyo. Usikute fikra hizi ndizo zinazotawala uendeshaji wa familia!
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
11
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 11 135
craaaaaaap! bored
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,505
Likes
1,068
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,505 1,068 280
Jamani jamaa post yake siyo craap kama mnavyo comment.
Nadhani cha umuhimu hapa tujiulize kitu gani na kwanini jamaa huyu amefikilia hivi? Pili ana malengo gani kuandika hivi na kutoa suruhisho kama ili?
Kwakuzingatia hayo twaweza pata jibu sahahi kama kweli nchi hii inabidi iongozwe na mtu kutoka nje au nini kifanyike kuweza kuleta maendeleo kwa kutumia raslimali zilizopo hapo Tanzania.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Habari wanjamvi, Inasemekana kuwa Tanzania ina rasilimali nyingi haswa madini kama vile dhahabu, tanzanite nk. na hivi karibuni kuna ule mradi wa linganga na mchuchuma, na kwa kuwa hzi raslimali zinaonekana kutokidhi dhamani yake katika kuwaletea wananchi maendeleo, kwa mantiki hiyo basi, tumpe hii nchi Muammar Gaddafi angalau kwa miaka kumi.....ni hayo tu



na wewe ndio umeona hii topic ya maana kuleta hapa? Kweli Tanzania itabaki maskini milele. Nyie ndio wananchi na haya ndio mawazo unayoleta hapa JF. Kweli tumerogwa.
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
naunga mkono hoja
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,128
Likes
3,169
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,128 3,169 280
Tusimbeze huyu mtoa mada,
1, gaddafi hajulikani hata alipo iweje aje atutawale ?
2 haiwezekani hata kwa ndoto kuja kututawala kwani hata kwake ameshindwa kutawala
tujiulize alifanya nini na mali za nchi yake?
1 je aligawa kwa wawekezaje wezi kama hapa kwetu,
2 je alikula mwenyewe na vibaraka wake kama hapa kwetu
kumbukeni alikuwa na mazuri japo anamabaya mengi,
hapa kwetu viongozi hawana zuri lolote ! Ukiliona jua kalazishwa kilifanya
 
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,098
Likes
777
Points
280
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,098 777 280
Habari wanjamvi, Inasemekana kuwa Tanzania ina rasilimali nyingi haswa madini kama vile dhahabu, tanzanite nk. na hivi karibuni kuna ule mradi wa linganga na mchuchuma, na kwa kuwa hzi raslimali zinaonekana kutokidhi dhamani yake katika kuwaletea wananchi maendeleo, kwa mantiki hiyo basi, tumpe hii nchi Muammar Gaddafi angalau kwa miaka kumi.....ni hayo tu





Kama haujishughulishi binafsi na migodi na badala yake unakaa tu hapo Dar ukisubiri serikali iwanyang'anye Barrick migodi ili pesa inayopatikana wakuletee wewe nyumbani kwako, ni lazima utasema tumpe Gaddafi.

Lakini wenzako tuliko huku tunapiga kazi za ukweli na tuna-appreciate hii migodi. Tunalala tumechoka, lakini tunafurahia kazi ya jasho letu.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Hawa ni wale ambao kazi yao kubaki kukosoa na kukaa vijiweni kusubiri serikali iwape hela ya kuendesha familia.
 
kwempa

kwempa

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
73
Likes
0
Points
0
Age
28
kwempa

kwempa

Member
Joined Apr 11, 2011
73 0 0
Tanzania is one of the riches countries in natural resources, coast and big land, but its very very poor!! imagine watu wanalima kutumia plough ya miti...Karne ya 21 unalima kutumia jembe la miti na una chuma nchini kwao....this is rediculous then unaenda kuomba msaada...no hapana
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Tanzania is one of the riches countries in natural resources, coast and big land, but its very very poor!! imagine watu wanalima kutumia plough ya miti...Karne ya 21 unalima kutumia jembe la miti na una chuma nchini kwao....this is rediculous then unaenda kuomba msaada...no hapana
Itendee haki lugha ya watu hiyo. Mmelazimishwa?
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306