Muache tu tuone atapata nini?!

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
Jibaba alikuwa anam😛anda: mkewe, sasa katika ile "nje nje nje ndani popote pale weka maskani..."

Ghafla MKWAJU ukahamia TIGO. Jababa likasema ooh sorry hny. Mke akasema NO, kosa si lako ni la huyo asiye na
macho... HEBU MUACHE HUKO TU TUONE ATAPATA NINI??!:typing:
 
Huyu alikuwa na hamu ya kuliwa tigo tu hakuna lolote hapo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…