Mtwara Kwa Gesi Bana!! dah


nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,925
Likes
50
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,925 50 145
Bibi wa MTWARA alikuwa anasumbuliwa na tumbo.
Majuzi akaenda Hosptal. Dk. akampima akamwambia
"TUMBO LIMEJAA GESI utafanyiwa upasuaji Dar".
Bibi ghafla akatoka mbio akipiga mayowe; Hii gesi
yangu natafuta mwekezaji mwenyewe, haipelekwi
Dar ng'o, Mungu ametujalia wana Ntwala, Gesi baharini hadi matumboni!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mkuu umetisha
 
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2013
Messages
393
Likes
70
Points
45
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2013
393 70 45
gas ya tumboni ni nzuri sana kwa kupikia !bibi hana haja ya mkaa tena! watu wa Dar wanataka kila kitu kiende kwao hadi gas ya tumboni!
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,925
Likes
50
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,925 50 145
ha ha ha ! mkuu leo Leo una Beef na Watu Wa dar!
 
Mecury

Mecury

Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
68
Likes
32
Points
25
Mecury

Mecury

Member
Joined Jan 5, 2013
68 32 25
Dooooh kweli wa2 wa mtwara wanajua haki zao!
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898