MTWARA! Kimya kingi Kina mshindo..


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Sakata la Wanamtwara kupinga gesi kupelekwa Dar lilitulizwa kwa nguvu kubwa sana, halikumalizwa kabisa,
Tuliletewa wanajeshi na silaha za kivita + vifaru,

Viongozi wetu waliteswa sana wengine waliumizwa, dada zetu walibakwa, mali zikaibwa na nyingine kuharibiwa vibaya kwa vile tu tulidai usawa katika mgawanyo wa rasilimali.
Yote hayo hayajalipwa kwa lolote, hakuna mapya sana yaliyotekelezwa kutokana na madai yetu!

Ambayo ni pamoja na miundo mbinu mizuri, elimu na afya. Bado serikali haijaweka nia dhabiti yakukumbuka ukanda huu uliotengwa kwa kipindi kirefu. Watanzania huku Mtwara mabomba yakusafirisha gesi ndiyo yanachimbiwa ilhali hakuna la maana ambalo ni la moja kwa moja lililofanyika kwa wanajamii.

Naumia sana kuyaona haya mabomba yanavyowekwa huku, nakumbuka sana nguvu kubwa kupita kiasi iliyotumika kuwatuliza wananchi.

Nadhani ukimya wetu unaweza kuwa na kishindo kikubwa sana, kama serikali haitatekeleza yale tunayoyadai tokea mwanzo.

HAKI YETU haitapotea hivi hivi..
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
Kwani gesi si ishatoka?
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,983
Likes
7,817
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,983 7,817 280
Inatoka au haitoki?
THE BIG SHOW, Sizinga VOICE OF MTWARA, kiwatengu
 
Last edited by a moderator:
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
THE BIG CHOO atakuwa na jibu.
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Likes
2
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 2 0
Ubabe ndio ulotumika kufanikisha malengo yao........
Hili linanikumbusha mbali juu ya kauli ya waziri wa nishati na madini Prof. Muhongo alisema
"Wakati umefika sasa kwa wanamtwara kutengeneza makundi kati ya wapenda maendeleo na wapinga maendeleo".....hayo tu.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,768
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,768 2,014 280
THE BIG CHOO atakuwa na jibu.
Haaahahahaha kwi kwi kwi kwi kwi teh teh teh teh... hahahahahahahahahaha
THE BIG SHOW asalam aleykum sheikh wangu
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
big show mwenzenu kapewa chake si mwenzenu tena, piganeni na komaeni wenyewe bandugu. Tayari kuna Judas miongoni mwenu.
 
Last edited by a moderator:
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
big show mwenzenu kapewa chake si mwenzenu tena, piganeni na komaeni wenyewe bandugu. Tayari kuna Judas miongoni mwenu.
Ye alikuwa nani kwenye hili sekeseke?
 
Last edited by a moderator:
Wawilaya

Wawilaya

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
85
Likes
49
Points
25
Wawilaya

Wawilaya

Member
Joined Dec 4, 2013
85 49 25
Simmeichagua ccm wenyewe?haki saws kwakila mtz
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,535
Likes
593
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,535 593 280
kinachofuata ni kuhujumu bomba. chezea makonde wewe kama hujawahi sikia vifa ya mimaji.
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
kinachofuata ni kuhujumu bomba. chezea makonde wewe kama hujawahi sikia vifa ya mimaji.
vifa ya mimaji kwani waliianzisha wamakonde?
 
controler

controler

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
1,537
Likes
3
Points
0
controler

controler

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
1,537 3 0
Inatoka au haitoki?
THE BIG SHOW, Sizinga VOICE OF MTWARA, kiwatengu
Huyu THE BIG SHOW nilikuwa nadhani ni mtu serious wakati huo anapigania gesi lakin kwa sasa nimegundua ni mganga njaa tu na hata fika popote kwenye kuipigania hiyo gesi.
 
Last edited by a moderator:
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,454
Likes
29,540
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,454 29,540 280
Sakata la Wanamtwara kupinga gesi kupelekwa Dar lilitulizwa kwa nguvu kubwa sana, halikumalizwa kabisa,
Tuliletewa wanajeshi na silaha za kivita + vifaru,

Viongozi wetu waliteswa sana wengine waliumizwa, dada zetu walibakwa, mali zikaibwa na nyingine kuharibiwa vibaya kwa vile tu tulidai usawa katika mgawanyo wa rasilimali.
Yote hayo hayajalipwa kwa lolote, hakuna mapya sana yaliyotekelezwa kutokana na madai yetu!

Ambayo ni pamoja na miundo mbinu mizuri, elimu na afya. Bado serikali haijaweka nia dhabiti yakukumbuka ukanda huu uliotengwa kwa kipindi kirefu. Watanzania huku Mtwara mabomba yakusafirisha gesi ndiyo yanachimbiwa ilhali hakuna la maana ambalo ni la moja kwa moja lililofanyika kwa wanajamii.

Naumia sana kuyaona haya mabomba yanavyowekwa huku, nakumbuka sana nguvu kubwa kupita kiasi iliyotumika kuwatuliza wananchi.

Nadhani ukimya wetu unaweza kuwa na kishindo kikubwa sana, kama serikali haitatekeleza yale tunayoyadai tokea mwanzo.

HAKI YETU haitapotea hivi hivi..
Si uko Mtwara, kwanini usianze kuchimba gesi, nani alyekuzuwia?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Msaliti na tapeli la gesi THE BIG SHOW yupo Tabata anakula rushwa alilolipata kwa kwenda mbele Huku akishadadia udini ukabila na kila aina ya utapeli
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Msaliti na tapeli la gesi THE BIG SHOW yupo Tabata anakula rushwa alilolipata kwa kwenda mbele Huku akishadadia udini ukabila na kila aina ya utapeli
Hapana! hapana!!
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,840
Likes
5,199
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,840 5,199 280
naamini haki haitapotea kiwatengu...
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,143
Members 481,585
Posts 29,759,056