Mtunza Ikulu Mstaafu afariki dunia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtunza Ikulu Mstaafu afariki dunia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongo, Oct 29, 2012.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,006
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima sana,

    Mtunza Ikulu Ndogo mstaafu (Mama Lucy) wa Arusha amefariki na anatarajiwa kuzikwa siku ya jumatano katika makaburi ya Njiro jijini Arusha.

    Rais Jakaya Kikwete anatarajiwa kuongoza wakaazi wa jiji la Arusha katika mazishi hayo.


    RIP Mama Lucy.



     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,006
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Hayati Mama Lucy katika picha.

    [​IMG]
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,413
    Likes Received: 1,179
    Trophy Points: 280
    huyu mwandishi wa hii tread nahisi alikuwa na madhumuni mengine ya kuandika sio kuleta habari ya msiba
     
  4. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 63,257
    Likes Received: 46,247
    Trophy Points: 280
    kimekuuma?
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 8,164
    Trophy Points: 280
    Naomba nikusahihishe Ngongo unatakiwa kusema Marehemu Lucy na siyo Hayati Lucy,wanaojua kiswahili vizuri wanaweza kukuelimisha ni kwanini Marehemu na siyo Hayati.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,006
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Mkuu obama wa bongo nitakuwepo katka mazishi bila shaka JK atakuwepo pia msiba mkubwa sana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Sasa kama wewe umemtukana hivi mwenzio, unapataje moral authority ya kumlaumu mleta maada (hata kama ni kweli kakosea)?
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Namheshimu sana Mzee Malecela ningekuwa mimi singeweza andika upuuzi huu. Taarifa ya kufariki Lucy ilikuwa iwe kivyake na hii taarifa ya UDAKU. Kwani ajabu ni nini hapo Mkuu???
     
  9. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe mtu ni mpuuzi sana, hivi umeleta habari za msiba au masihara. Pili wala huna data. Mama Lucy alikuwa bado hajastaafu alikuwa yuko nyumbani muda mrefu akiugua kansa ya koo. Pia huyu mama ana watoto watatu na siyo wawili.

    Ukweli ni kwamba mama yetu amepumzika na mazishi yatafanyika siku ya juma tano makaburi ya Njiro ibada ita anza saa 6 mchana. Mheshimiwa Raisi pia atakuwepo kwenye mazishi.

    Habari za Malecela sizani kaba zina essence yoyote katika hili swala. PUMBAVU WEWE.

    Tutakutana kwenye kikao mchana huu Albero Club
     
  10. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,413
    Likes Received: 1,179
    Trophy Points: 280
    hebu rudia kusoma vizuri!! nimetoa mawazo yangu as great thinker
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Amesha Edit , sidhani kama alimaanisha hivyo , ni kosa la kuchapisha tu.................!
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pumzika kwa amani Mama Lucy.
     
  13. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pumbavu sio tusi ni tabia za mtu flan flan na katika jamii zetu wapo wengi hii ikijumuisha na wajinga. Kwenye suala msiba kama hivi jamani tuwe wastaarabu angalau. RIP Mama yetu!
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,006
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nduka Original

    Kama Mama Lucy alikuwa bado hajastaafu basi huo ni udhaifu mkubwa wa wizara ya utumishi hasa ikizingatiwa muda alioanza kuuguwa na umri halisi.

    Mimi nawafahamu watoto wawili tu huyu mwingine sijui kaibukia wapi.

    [1] Lipina Macdonald Lemunge

    [2] Mkami John Malecela.

    Kikao cha mazishi kinafanyika nyumbani kwa Marehemu Haile Selesie Road na si Albero Club.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ana umri gani mkuu? na kaugua kitambo gani? RIP mtumishi wa ikulu
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,006
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Mkuu mmbangifingi tangu ameanza kuugua ni zaidi ya miaka sita.Mama Lucy ana zaidi ya miaka sitini na tano.

     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Sawa great thinker; ila ingependeza kukiri kuwa uliteleza mwanzo.


    "Kukiri upungufu ni Kitendo Cha Ushujaa"
    J. K. Nyerere (Mwongozo wa Chama 1982)
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Jama matusi ni ya nini? Fair enough, labda hukufurahia hiyo additional information. Kama unaona mleta maada kakosea kuileta - maybe kwa kudhani inamdhalilisha marehemu (though kisheria huwezi kumkashifu marehemu maana hajaisikia na hataisikia hiyo kashfa), sasa kwa nini nawe utukane kwenye uzi huo huo? Unakuwa na utofauti gani na huyo wa kwanza?
     
Loading...