Mtunga Sheria anapovunja Sheria....!!!


Mfua suleiman

Mfua suleiman

Member
Joined
Feb 27, 2014
Messages
52
Likes
50
Points
25
Mfua suleiman

Mfua suleiman

Member
Joined Feb 27, 2014
52 50 25
NUKUU:
"Pamoja na bei ya nyanya kushuka tunaendelea kulima" - Peter Msigwa
(Mwisho wa Kunukuu)

Maneno hayo na picha hizi zimewekwa kwenye Facebook Akaunt ya Mbunge wa Iringa Mjini Ndg. Peter Msigwa na yeye mwenyewe.

MUHIMU:
Haki za watoto zipo wapi?

Kama Msigwa angekua ni mzazi wa watoto hawa angekubali watoto wake kufanyiwa ukatili wa aina hii?

Dada yangu Hajjat Mtarajiwa Ummy Mwalimu Wizara yako ina dhamana ya jambo hili na natarajia kuona haki ya watoto hawa inalindwa na hatua stahiki kwa mwajili wao Ndg. Msigwa zinachukuliwa.

"Tuungane pamoja kulinda haki za watoto"

[HASHTAG]#MtotoWamwenzioNiWako[/HASHTAG]
 

Attachments:

K

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
796
Likes
325
Points
80
Age
58
K

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
796 325 80
Ndugu zangu hizi kazi ndogo ndogo tumezifanya sana tukiwa wanafunzi wa shule za msingi.Nia ni kupata kipato kidogo kwa ajili ya kununua vitu vidogo vidogo.Kazi hizi zilifanyika baada ya kurudi nyumbani na siku za jmosi ambazo hakuna masomo.Hivyo sio cha ajabu hapo hao watoto kubeba ndoo za nyanya.Watu waache ushabiki usio na tija.Sasa hivi maisha ni magumu sana hasa vijijini tunakotoka.
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,651
Likes
2,537
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,651 2,537 280
Usikute hao watoto wanasaidia wazazi wao kupeleka nyanya hapo ili kupata chochote kitu nyumbani, haina tofauti na mtoto kumsaidia mama kuosha vyombo au kuchota maji.

Tungepata majibu yasiyo na ukakasi katika hili kwanza,
Hao watotot ni waajiriwa? Wanafanya kazi kwa huyo Mh? Au wanafanya hayo kw makubaliano gani?
 

Forum statistics

Threads 1,275,230
Members 490,947
Posts 30,536,270