Mtumishi akimwombea muumini kwa kumkanyaga

Mtumishi akimwombea muumini kwa kumkanyaga

Tony Laurent

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Posts
6,430
Reaction score
8,378

Dunia hii ina vituko jamani!!. Ebu tazameni video hii ya mtumishi mmoja huko kwa Marehemu Mzee Madiba akimwombea huyu mama kwa kumrukia juu!!


 
Last edited by a moderator:
imani inapokuwa mzigo! mbona Bwana Yesu hakufanya miujiza yake kwa makeke na kelele nyingi kama wafanyavyo hawa watumishi wa kileo? Yesu alitamka na ikawa, tena kwa sauti ya kawaida tu lakini iliyobeba nguvu, uweza na mamlaka.
 
Nilishawai ona mmoja anampiga mkewe kwa madai kuwa anamtwanga shetani aliye ndani yake..!
 
huko South africa kuna dini za mashetani.

Ni huko huko walikula majani!!!!!!!

Leo hii jamaa anafanya mazoezi juu ya mwli wa muumini!!!!!!!!!


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Kuna bidada aliombewa kwa kugegedwa ili apate mtoto
 
Hawa watu wanakuwa kama vile wamelishwa unga wa Ndere wa Bi Kirembwe. Jamani huu ni upofu.
 
Na kila siku yanaibuka na watu wanamiminika huko.
 
ukifikiria in deep unaweza ukasoma akili ya shetani kdg... ana njia nyingi sana ya kuua dini. hii ni mojawapo, unaweza ukaona ni kitu cha kawaida, au binadamu tu na mishe zao za kijinga ila hapo ndipo anapotarget.. anawatumia watu kama hawa kufanya maujinga mbalimbali afu mwisho wa siku anawa-expose mwenyewe, kwa mtu wa kawaida ataona dini imekua uzushi hata imani yake itakufa...
 
Back
Top Bottom