Mtuhumiwa na tabasam


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Nimekuwa nikiona watuhumiwa wengi wakiachia mitabasam mpaka basi ilhali wengine ni wahalifu kweli. Tangu watuhumiwa wa epa, liyumba, zombe, mramba, yona, muro, n.k. Kuna kifungu kinawataka kukenyua mbele ya kamera? Kama hamna kamera huwa bado wanakenyua? Ukinuna utashindwa kesi? Hayo ni baadhi ya maswali tu
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Nimekuwa nikiona watuhumiwa wengi wakiachia mitabasam mpaka basi ilhali wengine ni wahalifu kweli. Tangu watuhumiwa wa epa, liyumba, zombe, mramba, yona, muro, n.k. Kuna kifungu kinawataka kukenyua mbele ya kamera? Kama hamna kamera huwa bado wanakenyua? Ukinuna utashindwa kesi? Hayo ni baadhi ya maswali tu
Hii ni tekiniki ya kumsambaratisha adui kwenye uwanja wa mapambano. Wanasaikolojia wanatuambia kwamba, kama unaweza kutabasamu wakati wa matatizo ni namna moja ya kukubaliana na hali halisi na kutafuta namna bora ya kukabiliana na tatizo lililopo.
Kutabasamu katikati ya matatizo ni hali ya kuchagua haiji moja kwa moja (automatically) kama ambavyo inamtokea mtu wakati wa furaha au jinsi jamii inaavyokutegemea kwamba kwa kuwa una matatizo ni lazima utaonyesha hali ya kuwa na mawazo mazito. Kutabasamu ni mtaji wa kisaikolojia na kuifanya akili iweze ku relax na kufikiri vizuri kushinda tatizo lililopo.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,358
Likes
5,154
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,358 5,154 280
Nimekuwa nikiona watuhumiwa wengi wakiachia mitabasam mpaka basi ilhali wengine ni wahalifu kweli. Tangu watuhumiwa wa epa, liyumba, zombe, mramba, yona, muro, n.k. Kuna kifungu kinawataka kukenyua mbele ya kamera? Kama hamna kamera huwa bado wanakenyua? Ukinuna utashindwa kesi? Hayo ni baadhi ya maswali tu
Kimsingi hizi kesi zote ulizozitaja watuhumiwa wametabasamu kwa sababu wanajua ni kweli walifanya hayo makosa lakini hawatatiwa hatiani/hawatafungwa kwa sababu kadhaa.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Wana kazi kwel kwel. Mtu kama zombe alikuwa akipitiliza tabasam
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,252,979