Mtu wa kushilikiana nae kuendesha app ttupige pesa

Mtu wa kushilikiana nae kuendesha app ttupige pesa

jknhfdd

Member
Joined
Apr 4, 2017
Posts
75
Reaction score
51
Naitaji mtu mwenye ujuzi na mambo ya application tushilikiane kuziendesha nnazo kama mbili na zote ziko play store na zina matangazo ya admob kazi ni kutafuta download tu na kugawana kinacho patikana alie tayari anicheki pm
 
Naitaji mtu mwenye ujuzi na mambo ya application tushilikiane kuziendesha nnazo kama mbili na zote ziko play store na zina matangazo ya admob kazi ni kutafuta download tu na kugawana kinacho patikana alie tayari anicheki pm
Fafanua vizur mi niwe mshirika wako....downloaders hapa utawapata wa kutosha
 
Fafanua vizur mi niwe mshirika wako....downloaders hapa utawapata wa kutosha
Nataka mtu mwenye mda wa kutosha kutafuta download pamoja na kuendesha izo app mbili
 
Naitaji mtu mwenye ujuzi na mambo ya application tushilikiane kuziendesha nnazo kama mbili na zote ziko play store na zina matangazo ya admob kazi ni kutafuta download tu na kugawana kinacho patikana alie tayari anicheki pm
Unaingiza mkwanja vp ukiwa na app?
 
Naitaji mtu mwenye ujuzi na mambo ya application tushilikiane kuziendesha nnazo kama mbili na zote ziko play store na zina matangazo ya admob kazi ni kutafuta download tu na kugawana kinacho patikana alie tayari anicheki pm
App inahusu nini toa maelezo
 
Naitaji mtu mwenye ujuzi na mambo ya application tushilikiane kuziendesha nnazo kama mbili na zote ziko play store na zina matangazo ya admob kazi ni kutafuta download tu na kugawana kinacho patikana alie tayari anicheki pm
Oii mi nina muda kama wote. Coz sina kaz now emu tuongee bana. 0654541373
 
Naitaji mtu mwenye ujuzi na mambo ya application tushilikiane kuziendesha nnazo kama mbili na zote ziko play store na zina matangazo ya admob kazi ni kutafuta download tu na kugawana kinacho patikana alie tayari anicheki pm

mimi nina idea tofauti.. nina low cost laundry shop ina pick up and delivery... nina wateja wengi sana wanachuo... kama unaweza tu edit app yako moja uifanye mtu aweze kufanya booking ya kufuliwa kwenye app.. downloaders wapo kibao.. we utafaidika na kupata downloaders nami nitafaidika kupata wateja wanaopenda ku order kwa app
 
Back
Top Bottom