Mtu mmoja akutwa amefariki ndani ya basi

Kwa haya ndiyo tutaanza kuelewa hatari iliyopo maana naona bado tupo gizani na tunaota
 

Mkuu naomba kuitikia hapo kwenye sala tu:

Mungu tusaidie - "amina". Mwisho wa itikio.
 


OMG...Kahama? Nimekwisha!
 
Kwahiyo abiria wengine walipoona hiyo hali ya mafua makali humo ndani ya basi walitulia tu waone kitatokea nini...?
 
Ameendika dalili gani hapo au umekurupuka?

Wacha kukariri kila kifo COVID-19
Hata mwanzo hamkuamini, mlisimama kidete kumpinga yeyeto aliyesema taifa liko hatarini dhidi ya Covid 19.
Leo hata vifo hutaki kuamini . Poor U. Unafikiri hao wanaokufa kwa Corona ni wazembe ??!!!

Odhis *
 
Chanzo cha taarifa na picha ya tukio mkuu!
Unajua sasa kila mauti inahusishwa na COVID 19!
Ni sawa na mtu akiwa Malaya sana hata akifa kwa ajali watasema ni ukimwi tu ila ajali ilikuwa kusudi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa mtu analeta taarifa humu halafu anasema inasemekana, sioni haja ya mtu kukimbia kuanzisha uzi huma kwa taarifa za kusadikika.
 
Tutasikia visa kadhaa vya corona huko Dodoma muda si muda.
 
Hata mwanzo hamkuamini, mlisimama kidete kumpinga yeyeto aliyesema taifa liko hatarini dhidi ya Covid 19.
Leo hata vifo hutaki kuamini . Poor U. Unafikiri hao wanaokufa kwa Corona ni wazembe ??!!!

Odhis *
Upuuzi mtupu

Unaandika hata mwanzo hamkuamini, kuamini nini?

Then uwe unajibu ulichoulizwa sio mwanzo hamkuamini sikuamini nini na lini nilisema siamini?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…