• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mtu kujisaidia pembeni ya choo

nguru

nguru

New Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
3
Points
0
nguru

nguru

New Member
Joined Dec 4, 2013
3 0
........inakuwaje mtu anaenda chooni anaacha kujisaidia sehemu husika anajisaidia chini tena ktk hotel kama hyatt
 
L

Lucy david

New Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
2
Points
0
L

Lucy david

New Member
Joined Sep 13, 2014
2 0
mhh....niseme tuu...kuna watu wengne hawanaga busara...mtu anaingia chooni anaacha pako ovyoo....duu badiliken
.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
........inakuwaje mtu anaenda chooni anaacha kujisaidia sehemu husika anajisaidia chini tena ktk hotel kama hyatt
Watu wana mizuka ya ajabu mkuu. Halafu hivi vyoo vya aina ya kizungu haviaminiki na sio rafiki wa kimba. Inawezekana mtu yalimshinda akaamua kuweka mzigo chini
 
kende

kende

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
3,534
Points
1,250
kende

kende

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
3,534 1,250
Watu wana mizuka ya ajabu mkuu. Halafu hivi vyoo vya aina ya kizungu haviaminiki na sio rafiki wa kimba. Inawezekana mtu yalimshinda akaamua kuweka mzigo chini
havipendi kimba?
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,834
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,834 2,000
Siku hizi Dunia imekuwa kijiji, hata sisi wa Kigogo Sambusa tunaingia kwenye hizo hoteli zenu za nyota tano.
 

Forum statistics

Threads 1,403,501
Members 531,248
Posts 34,425,218
Top