Mtu kakutwa amefariki maeneo ya ARU

Mtu kakutwa amefariki maeneo ya ARU

served

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Posts
168
Reaction score
58
kuna mwili wa mtu umepatikana leo nyuma ya jengo jipya la laboratory za ARU zilizopo karibu na workshop. Mwili umegundulika leo baada ya kuanza kutoa harufu kali ambayo iliwafanya watu waanze kutafuta source ya hyo harufu.
Mwili umepatikana ukiwa umetobolewa macho na mashuhuda wanasema ni mwili wa kijana wa kiume na inaonekana anaweza kuwa mwanafunzi kwakua umekutwa ukiwa na bag. Na inaonesha ameuawa siku kadhaa zilizopita.
 
kuna mwili wa mtu umepatikana leo nyuma ya jengo jipya la laboratory za ARU zilizopo karibu na workshop. Mwili umegundulika leo baada ya kuanza kutoa harufu kali ambayo iliwafanya watu waanze kutafuta source ya hyo harufu.
Mwili umepatikana ukiwa umetobolewa macho na mashuhuda wanasema ni mwili wa kijana wa kiume na inaonekana anaweza kuwa mwanafunzi kwakua umekutwa ukiwa na bag. Na inaonesha ameuawa siku kadhaa zilizopita.
Taarifa zaidi zinaonyesha kuwa ni dereva wa magari makubwa,kwa uchunguzi wa haraka haraka uliofanyikal ,kwa sababu huyo marehemu walivyomuua wametoa line kwenye simu na battery ,ila kulikuwa na note book yenye namba baadhi
 
kuna mwili wa mtu umepatikana leo nyuma ya jengo jipya la laboratory za ARU zilizopo karibu na workshop. Mwili umegundulika leo baada ya kuanza kutoa harufu kali ambayo iliwafanya watu waanze kutafuta source ya hyo harufu.
Mwili umepatikana ukiwa umetobolewa macho na mashuhuda wanasema ni mwili wa kijana wa kiume na inaonekana anaweza kuwa mwanafunzi kwakua umekutwa ukiwa na bag. Na inaonesha ameuawa siku kadhaa zilizopita.

Halafu badili heading iwe NEWS ALERT badala ya TETESI
 
Kinachoumiza mno ni kwamba ndugu jamaa marafiki familia na wapendwa wake hawajui kuwa ndugu yao tayari hayupo duniani na kafa kifo cha mateso! Dunia hii ioneni hivi hivi ina maumivu ya kila namna
 
Ha ha ha haaah,,,,,,,,,sikujua kifupi cha Ardhi University ni ARU, nikajua labda ni huko ARUSHA.

avatar18566_7.gif
 
RIP aliyeuawa japo siku hizi wabeba mabegi wapo wengi na si wanafunzi!

Halafu sijui kwa nini siku hizi kumekuwa na ongezeko kubwa la wabeba mabegi hapa dar ambao si wanafunzi,na wala sio ya laptop.
R.I.P aliyeuwawa huko ARU.
 
r.i.p kijana sijui ni masahiba gani yaliyomkuta maskini
 
Back
Top Bottom