Mtu asiyemsikiliza mkewe/ mumewe wa ndoa


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Mtu ambaye haisikii sauti ya mkewe
kamwe hawezi kuitii sauti ya
wazazi wake mwenyewe waliomleta
duniani..
Tukumbuke kuwa wenzi wetu ni ubavu wetu... ni zaidi ya ndugu wa damu moja na ni zaidi ya rafiki wapenzi.Pia tukumbuke kuwa wazazi ni MIUNGU yetu wa duniani. Tusipowasikiliza tutakosa baraka za MUNGU wa mbinguni. MUNGU wa Isaka, Yakobo na Bujibuji
 
Last edited by a moderator:
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 0
Mim mpenzi wangu hajanioa lakin nikikataa kitu hafanyii,na akitaka kufanya kitu mpaka aniulizee,bila ya hivyo panachimbikaa
 
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
271
Points
250
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
271 250
Kwi kwi kwi, nimeipenda hapo ulipomalizia na Bujibuji....
 
Last edited by a moderator:
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,689
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,689 2,000
Mim mpenzi wangu hajanioa lakin nikikataa kitu hafanyii,na akitaka kufanya kitu mpaka aniulizee,bila ya hivyo panachimbikaa
Na wewe kabla hujafanya kitu huwa unamuuliza...??? Nyie ndo ambao huwa mnaishia kwenye uchumba tu, kuolewa huwa ni ngumu kwa mitabia yenu hiii...
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Jamani kuna wanaume wengine ni wabishi,hata akikosa haombi msamaha hasemi nisamehe nimekosa, kubwa atanunua zawadi akupe,yani kusema Samahani tena sio kwa mtu mwengine Bali mkeo lakini sijui watu Kama hawa uhisi kumuomba msamaha mkewe au mpenzi wake hatokua mwanamme tena......
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mim mpenzi wangu hajanioa lakin nikikataa kitu hafanyii,na akitaka kufanya kitu mpaka aniulizee,bila ya hivyo panachimbikaa
Kumbe ndo unavyojisifia huku..!! sasa nabadilika ..
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,245
Points
1,225
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,245 1,225
Mim mpenzi wangu hajanioa lakin nikikataa kitu hafanyii,na akitaka kufanya kitu mpaka aniulizee,bila ya hivyo panachimbikaa
na wewe kabla hujafanya unamuuliza kwanza?
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
mabwana WA Kichagga kwani mi nawataka??
Enheee, shosti umenigusa ndipo manake nilikua nataka kujua tabia zao Kama unawafahamu hawa watu tafadhali. Nimuhimu sana kwani mdogo wangu Yuko na mchagga huyu jamaa sijaona ubaya wake lakini ningependa kujua zaidi...
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,601
Points
2,000
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,601 2,000
Mtu ambaye haisikii sauti ya mkewe
kamwe hawezi kuitii sauti ya
wazazi wake mwenyewe waliomleta
duniani..
Tukumbuke kuwa wenzi wetu ni ubavu wetu... ni zaidi ya ndugu wa damu moja na ni zaidi ya rafiki wapenzi.Pia tukumbuke kuwa wazazi ni MIUNGU yetu wa duniani. Tusipowasikiliza tutakosa baraka za MUNGU wa mbinguni. MUNGU wa Isaka, Yakobo na Bujibuji
Kumbe ndo hivyo,kwani huyo diwani aliambiwa nini na mke wake akakaidi ndo yakamkuta yakumkuta?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Enheee, shosti umenigusa ndipo manake nilikua nataka kujua tabia zao Kama unawafahamu hawa watu tafadhali. Nimuhimu sana kwani mdogo wangu Yuko na mchagga huyu jamaa sijaona ubaya wake lakini ningependa kujua zaidi...
Wachagga wana wivu Sana, nadhani kwa sababu ya poor performance waliyo mayo kitandani
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 0
Na wewe kabla hujafanya kitu huwa unamuuliza...??? Nyie ndo ambao huwa mnaishia kwenye uchumba tu, kuolewa huwa ni ngumu kwa mitabia yenu hiii...
Keshanitolea mahali bado ndoaaa tu, na mm kabla sijafanya kitu lazma nimwambie akigoma sifanyi tunasikilizanaw
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Ha ha ha aaaa watakuja wenyewe sasa hivi usikimbie tu na uvae bullet proof vest kabisaaaaaaa!!!!!!
hehe hehe nawangoja kwa hamu kina Mentor, Mamndenyi, NGULI, gfsonwin na wengineo
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
He Baba V kumbe wewe ndio dume bwwgeh???
We acha tu. mie nilidhani namuonesha mapenzi kumbe yeye ananiona Bushoke.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top