Mtu ambaye simu yake always haina mlio ina-vibrate tu anamaanisha nini?

Mtu ambaye simu yake always haina mlio ina-vibrate tu anamaanisha nini?

Hivi mtu kuwa na simu alafu always simu yake imesetiwa kwenye vibration yani haitoi mlio anamaanisha kitu gani, usalama upo kweli or ni uhuni?
Mlio wanaweka iphone uzas ili mjue kuwa wana Iphone.

The rest hatuweki milio. What for?

N.B. Me huwa naweka mlio kaka tu simu nakuwa nipo mbali nayo.
 
Kuna umri fulani (Level za Utafutaji) ukifika hata wewe utaachana na kuweka milio ya Simu.....

Siku ukianza kuona Milio ya simu ni KELELE,,,,basi jua umeshafika huo Umri/Level niliyozungumzia.

Asante
Yaa, atakuwa bado dogo ana mizuka na milio ya simu........si unajua mara ya kwanza kumiliki simu unakuwa unabadilisha tu kila aina ya mlio, akikua hataona umuhimu wa kuweka milio yenye sauti kwenye simu.
 
Yani sijui kama kuna kuweka wimbo na masauti makubwa.Toka siku ya kwanza nimenunua simu mpak leo nime [emoji347], yani kila kitu kinaingia kimyakimya.
 
Kuna watu huwa wanaweka ringtone eti nyimbo ya bongo fleva au singeli halafu sauti kuuuubwa ikiita hadi watu wanakuwa tension na wew, Ushamba tu! Punguza mlio au weka vibration tu
 
Hizo ni sifa mojawapo ya sisi Introverts..

Wife huwa ana ni mind sana kwanini siwek simu sauti yaani mimi hata vibration huwa siwek... sasa kuna sometime ananipigia simu sipokei.. lazima anichambe.. ila sikomi ndo nilivo
 
Hivi mtu kuwa na simu alafu always simu yake imesetiwa kwenye vibration yani haitoi mlio anamaanisha kitu gani, usalama upo kweli or ni uhuni?
Anamaanisha hapendi milio, mbona mnapenda kujipa stress za ajabu
 
Simu yake, sasa sisi ni akina nani tujadili? ata akiamua kutoa battery kabisa, ni yake.
 
Cm angu haijawahi kuwa na mlio, ni vibration tyuuh.
 
Bora waweke vibration tu, maana kuna simu nyingine ina milio ya hatari. Unakuta simu inamulio Kama vyombo vimedondoshwa hiyo siku kidogo nikwepe kumbe ni sms imeingia kwa mshikaji.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom