Mtu ambaye simu yake always haina mlio ina-vibrate tu anamaanisha nini?

Mtu ambaye simu yake always haina mlio ina-vibrate tu anamaanisha nini?

themagnificient

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Posts
1,065
Reaction score
3,844
Hivi mtu kuwa na simu alafu always simu yake imesetiwa kwenye vibration yani haitoi mlio anamaanisha kitu gani, usalama upo kweli or ni uhuni?
 
Bora waweke vibration tu, maana kuna simu nyingine ina milio ya hatari. Unakuta simu inamulio Kama vyombo vimedondoshwa hiyo siku kidogo nikwepe kumbe ni sms imeingia kwa mshikaji.
duh
 
Anamaanisha utunzaji wa mazingira kuepuka uharibifu wa mazingira wa kelele. Kwani wewe ulimpigia simu huyo mtu wakati mpo nae hapo hapo au ulimpigia ukiwa mbali ukasikia vibration tu hukusikia mlio?
 
Bora waweke vibration tu, kuna simu za kichina zina sauti ya hatari, zikiita ghafla kama kuna mtu ana BP karibu anaweza kuanguka afe ushtakiwe kwa kuua bila kukusudia.
 
Kwa wasio wastaarabu mtajua ni uhuni. Simu yangu kuna siku nilimpa dogo akaiweka sauti ikaita na sikujua kama ni yangu. Nikaja shtuka kumbe hata mlio wa simu yangu siujui nikawa mara chache naiweka mlio. Wengi wetu ni wale tunakaa na simu sana, huna haja ya mlio
 
He or she wants privacy,
that's the answer 🤗
 
Hivi mtu kuwa na simu alafu always simu yake imesetiwa kwenye vibration yani haitoi mlio anamaanisha kitu gani, usalama upo kweli or ni uhuni
Kuna umri fulani (Level za Utafutaji) ukifika hata wewe utaachana na kuweka milio ya Simu.....

Siku ukianza kuona Milio ya simu ni KELELE,,,,basi jua umeshafika huo Umri/Level niliyozungumzia.

Asante
 
Huo ndio uamuzi wake, kwanini umpangia na simu ni mali yake.
 
Back
Top Bottom