Mtoto wangu wa miezi saba ananyonya kupitiliza

Mtoto wangu wa miezi saba ananyonya kupitiliza

njumu za kosovo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Posts
4,853
Reaction score
11,779
Habarini wakuu,

niende moja kwa moja kwenye mada, mtoto wangu wa kiume mwenye umri wa miezi sita amekua akinyonya kupitiliza, yaani huwa anahakikisha ananyonya mpaka atapikie kwenye chuchu kabisa na ikitokea Je ni kawaida hii wakuu?
 
Asante kwa ushauri mkuu lakini maziwa ni mengi na ananyonya mpaka ayatapike yani kitumbo ndiii ukimtoa kabla ya hapo ni vita
 
Habarini wakuu, niende moja kwa moja kwenye mada, mtoto wangu wa kiume mwenye umri wa miezi sita amekua akinyonya kupitiliza, yaani huwa anahakikisha ananyonya mpaka atapikie kwenye chuchu kabisa na ikitokea Je ni kawaida hii wakuu?
Ndio safi mkuu kama hashibi mpikie uji mwepesi namba 0 ambao unauchuja na chujio la chai.
 
[SUB]asante kwa ushauri mkuu lakini maziwa ni mengi na ananyonya mpaka ayatapike yani kitumbo ndiii ukimtoa kabla ya hapo ni vita[/SUB]
Fuata ushauri hapo juu, miezi sita mtoto anatakiwa aanze kupata chakula cha ziada ndio maana ananyonya sana,

Mtengenezee uji na umtengenezee ratiba nzuri ya kumpa uji kila mara, itachukua muda kidogo kuzoea maana alishazoea maziwa pekee.
 
Fuata ushauri hapo juu, miezi sita mtoto anatakiwa aanze kupata chakula cha ziada ndio maana ananyonya sana,

Mtengenezee uji na umtengenezee ratiba uri ya kumpa uji kila mara, itachukua muda kidogo kuzoea maana alishazoea maziwa pekee.
Asante mkuu
 
Habarini wakuu, niende moja kwa moja kwenye mada, mtoto wangu wa kiume mwenye umri wa miezi sita amekua akinyonya kupitiliza, yaani huwa anahakikisha ananyonya mpaka atapikie kwenye chuchu kabisa na ikitokea Je ni kawaida hii wakuu?
Dah wa kwetu sisi ni kinyume chake sasa. Imefika miezi sita tumeanza kumpa vyakula vyepesi plus na uji.
Sasa bhana hataki tena kunyonya.

Labda usiku wa manane ataweza akanyonya kidogo sana katika ile kumbembeleza akiamka. Sasa Sijui na sisi ni vepe
Ila dogo anafukia balaa....ndizi, samaki, uji, mboga za majani, ugali, matunda
 
Dah wa kwetu sisi ni kinyume chake sasa. Imefika miezi sita tumeanza kumpa vyakula vyepesi plus na uji. Sasa bhana hataki tena kunyonya.

Labda usiku wa manane ataweza akanyonya kidogo sana katika ile kumbembeleza akiamka. Sasa Sijui na sisi ni vepe
Ila dogo anafukia balaa....ndizi, samaki, uji, mboga za majani, ugali, matunda
Hataki kunyonya au mama mtu hamnyonyeshi sana?
 
Habarini wakuu,

niende moja kwa moja kwenye mada, mtoto wangu wa kiume mwenye umri wa miezi sita amekua akinyonya kupitiliza, yaani huwa anahakikisha ananyonya mpaka atapikie kwenye chuchu kabisa na ikitokea Je ni kawaida hii wakuu?
Mwache anyonye ni haki yake, jitahidi kula vizuri ili maziwa yatoke kwa wingi, wa kwangu ana mwaka na miezi nane naanza kumuachisha taratibu naona dogo hata harlewi somo, anapenda nyonyo balaa
 
Kwa miez 6 tayar anapaswa apewe chakula cha nyongeza ...kwaiyo mpikie uji amege ...keshakua huyo
 
Hataki kunyonya au mama mtu hamnyonyeshi sana???
Mama mtu anajua msimamo wetu ni kwamba u sister do pembeni. Kwa kweli hana shida anamnyonyesha na huyu ni second born. Mtoto mwenyewe naweza kusema kua anajiachisha yeye mwenyewe mdogo mdogo anakataa yaani akipewa.

Kwa kweli mama yake simlaumu anajitambua sana.
 
Back
Top Bottom