Mtoto wangu jamani!!!! nisaidieni

maimatha

Senior Member
Mar 2, 2013
122
250
Habari zenu jamani!
Mtoto wangu fizi zake sizielewi zimejikata kata kama ana meno yaani zimejigawa alama za meno yaan cjui nielezeje, ngoja nitume na picha mnisaidie
 

Attachments

Honey Faith

JF-Expert Member
Aug 21, 2013
15,809
2,000
Usisubiri ushauri wa humu tena weekend ndio imeanza watu wameishaanza kujirusha hebu mpeleke hospital uonane na doctor wa kinywa Mzizi mkavu na watu8 njooni mara moja huku
 
Last edited by a moderator:

kwamtoro

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
4,929
2,000
Pole sana! Humu kuna madokta wazuri ila mabush dokta wapo wa kumwaga
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
hbr zenu jmn!
mtoto wangu fizi zake sizielewi zimejikata kata kama anameno yaan zimejigawa alama za meno yaan cjui nieleze je ngoja nitume na picha mnisaidie
Pole sana bibie ningekushauri umpeleke hospitali kwa Daktai wa watoto ili apate kumuangalia vizuri mafizi yake huenda anataka kuota meno mapema maimatha ingawa hujatuambia ana umri gani mtoto wako?
 
Last edited by a moderator:

Mahmetkid

JF-Expert Member
Apr 20, 2012
735
500
hbr zenu jmn!
mtoto wangu fizi zake sizielewi zimejikata kata kama anameno yaan zimejigawa alama za meno yaan cjui nieleze je ngoja nitume na picha mnisaidie
Hizo ni tooth bud (viini vya meno), kadri vinavyokomaa ndiyo muda wa kuchomoza meno unafikia. Kipindi hiki mtoto anawashwa sana na fizi, kuna dawa inaitwa Ashton Powder, ni ya Unga unamwekea kwenye maji ya kunywa inapunguza hali ya kuwashwa kwa fizi. Pia anaweza kutumia Chussnee safi kwa kusugulia fizi zake.
 

maimatha

Senior Member
Mar 2, 2013
122
250
Pole sana bibie ningekushauri umpeleke hospitali kwa Daktai wa watoto ili apate kumuangalia vizuri mafizi yake huenda anataka kuota meno mapema maimatha ingawa hujatuambia ana umri gani mtoto wako?
anamwezi na nusu na nimemzaa hivi hivi
 
Last edited by a moderator:

Daata

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
4,516
2,000
Kama haumwi wala hajisikii vibaya nionavyo huna sababu ya kuwa na wasi wasi mkubwa....lakini ukipata ushauri wa wataalamu ni vyema sana.
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
10,983
2,000
hbr zenu jmn!
mtoto wangu fizi zake sizielewi zimejikata kata kama anameno yaan zimejigawa alama za meno yaan cjui nieleze je ngoja nitume na picha mnisaidie
it will be good kumplekea hospitali,

kuna maswali mengi kuliko majibu kwenye hiyo picha... na hujasema hata mtoto ana umri gani
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
14,711
2,000
Ana mwezi na nusu au mwaka?Halafu hauko serious atii yani umemzaa hivyo na bado unakaa nae hivyo kwanini haujampeleka hospital?
HF unapigaga viroba mamii??

ameshasema umri ni mwezi na nusu. Sasa mwaka umeona wapi dogo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom