Mtoto wa miaka 15 amuua mama yake kwa panga


Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
mtoto wa miaka 15 Frank Makombe anayesoma kidato cha kwanza huko mkoani Iringa amemuua mama yake kwa panga pale alipoenda kuamulia ugomvi kati ya baba na mama yake,siku ya tukio hilo baba yake alikuwa akimpiga mama yake na mtoto huyo alichoka na tabia hiyo ya baba yake akachukua panga kwa ajili ya kwenda kumpiga nalo baba yake ndipo alipotaka kumpiga baba yake akamgeuza mama yake na panga hilo kumpata mama yake kichwani na kutokwa na damu nyingi kisha kufariki,mtoto huyo amekamatwa na atafikishwa mahakamani siku yoyote lakini baba yake amekimbia.chanzo kipindi cha pata pata saa 1 ucku kupitia wapo radio.
 
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
so sad.!
r.i.p our mama,sote tupo njia moja.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,069
Likes
17,553
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,069 17,553 280
duh....hongera dogo ulikua na Nia njema sana. Mungu atakupigania
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,336
Likes
547
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,336 547 280
Ugomvi unaamuliwa kwa panga!!! hapo majanga lazima yatokeee! rip our mama, sote tupo njia moja!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,357
Likes
7,656
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,357 7,656 280
R.I.P mama
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,069
Likes
153
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,069 153 160
pole sana mama rip ivi kuna watu wanapigana mpaka siku hizi uyo baba inabidi atafutwe ndio muuaji halisi
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
16
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 16 0
sijui kama dogo atakuja kupatana na mzee wake.....so sad.
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
2,054
Likes
632
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
2,054 632 280
Dogo alidhamiria kuua, ila si mama bali baba yake.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
rip mama inauma sana maskini chonde chonde wanaume tuache ubeberu kwa watu ambao ni pumziko letu.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
Inasikitisha sana ni tukio la kujifunza.
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Ayaaaaaa! Kaisha mpaka anatoka hyu atakua na 45 maana ni 30 akiwa ngome r i p mama
 
Z

Ze dealer

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
Age
51
Z

Ze dealer

Member
Joined May 13, 2013
34 0 0
Kumbe kuna familia ambazo ugomvi bado u!sasa huyo baba amekimbia,mtoto kakamatwa,mama kafa,familia haipo tena du kweli dunia ina yake!r.i.p our mama
 
S

Sambwisi

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
167
Likes
11
Points
35
S

Sambwisi

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
167 11 35
pole sana mama rip ivi kuna watu wanapigana mpaka siku hizi uyo baba inabidi atafutwe ndio muuaji halisi
Acha kumhukumu huyo baba huwezi jua chanzo cha ugomvi wao! Sometimes wamama nao wakorofi na matatizo kibao; kwa walio kwenye ndoa wanalijua hilo.
 
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
161
Likes
9
Points
0
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
161 9 0
Wanaume wote wenye ubeberu hebu mjifunze ktkt hili, maana asilimia kubwa inayo athirika na ubabe wenu ni watoto wadogo wasio kuwa na hatia, huyu motto hana hatia kabisa maana akili yake ilishaathirika kisaikolojia kwa matukio ya ugomvi wa baba na mama wa mara kwa mara.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,126
Likes
1,567
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,126 1,567 280
Hili ni fundisho kubwa sana kwa wazazi kuwa mambo ya ugomvi yamepitwa na wakati tena mbele ya watoto. Mkiona maisha yenu ni ya ugomvi kila siku ni bora mpeane talaka ili watoto wawe na msimamo hata wa kuishi na mzazi mmoja pekee. So sad. Rest in peace mama ila mtoto alikuwa na lengo la kumuumiza baba maana alishawachosha kwa ugomvi. Jua ni jinsi gani watoto wetu wanaumia wakiona wazazi hawalewani. Wazazi wote na wale watarajiwa wanaosoma hapa hili ni fundisho tosha, tubadilike.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Pole sana wafiwa
pole kijana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,325
Members 490,351
Posts 30,478,120