Mtoto wa Kisukuma Huyooooooo

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,784
2,000
312876_345255152239922_1934469317_n.jpg
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
14,527
2,000
Wale noolywood wa nigeria!! ha ha ha. Na yule wa Kenya wa kipindi cha akina marehemu baba Kayiyi yupo wapi wajameni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom