MTOTO wa KIASIA

MTOTO wa KIASIA

Mateka

Senior Member
Joined
May 2, 2011
Posts
131
Reaction score
41
Untitled.jpg
Jamani wana JF mtoto huyo asiguswe nimeshamtolea mahari nasubiri akue tu.
Nimeona niwafahamishe mapema tusije tukaonana wabaya.
 
Hizo ndiyo dalili za ubakaji na ulawiti wa watoto wadogo.
 
Ndugu yangu Mateka, Uhindini ni wanawake ndio hutoa mahari. Si wanaume. Na akileta kidogo maisha yake yanakuwa ya suluba na vipigo.
 
tatizo la waasia, sura zao kutofautisha mkubwa na mdogo, au mwanaume na mwanamke ni vigumu. hako utashangaa kalishachezewa hadi kamechoka hapo kalipo.
 
tatizo la waasia, sura zao kutofautisha mkubwa na mdogo, au mwanaume na mwanamke ni vigumu. hako utashangaa kalishachezewa hadi kamechoka hapo kalipo.

Acha hizo wewe inamaana watoto wadogo kama hao nani awachezee ama unadhani serikali zao ni legelege kama serikali zenu za kiafrica
 
  • Thanks
Reactions: tz1

Similar Discussions

Back
Top Bottom