Mtoto na wali!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto na wali!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jmura, Sep 10, 2012.

  1. j

    jmura Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto mmoja kule kijijini alikuwa amepewa chakula na mama yake. Chakula chenyewe kilikuwa wali sasa mama akamsikia mtoto wake analia akamuuliza kwanini unalia mtoto akamwambia naomba chakula. mama yake kama kawaida akamwongezea ili mtoto ale ashibe na kusaza lakini baadaye mtoto akaanza kulia tena. mama akamuuliza kulikoni mtoto akajibu mama tumbo uma huku akiendelea kula! Ulafi nooma!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Dogo kavimbiwa lakini bado anataka kukamua mpunga nazi
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,565
    Likes Received: 8,111
    Trophy Points: 280
    kama wali ulikuwa ni mara moja kwa mwaka lazima afidie
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh teeh, unikumbusha kuna bibi mmoja mjukuu wake alivimbiwa wali wa sherehe ya harusi, tumbo likaanza kumuuma, ilibidi yule bibi amchukue mjukuu wake na kumloweka kwenye beseni la maji ya baridi ili kupunguza shibe ya mjukuu wake
     
Loading...