Mtoto na Baba wanapoumwa ugonjwa mmoja, hatuhitaji mtabiri

Mtoto na Baba wanapoumwa ugonjwa mmoja, hatuhitaji mtabiri

Uaminifu na ukweli ....wachache sana karne hii wanaweza biashara hiyo.
btw it's good to see you again rafiki
 
Afadhali na wewe umeiona hilo, Sikiri na Sadiki type

When it becomes necessary, be truthful to your creator, but don't waste energy to prove your truth before men!
^^
 
Ni kisa kimemkuta rafiki yangu, ambae baba yake ni Mwalimu wa shule ya Msingi mojawapo, mkoani Geita. Majina halisi na mawasiliano yao ukiyahitaji njoo PM.. Maana ni kinyume cha sheria za JF kuweka majina halisi watu8
^^

Interesting....
 
Back
Top Bottom