Mtoto atoroshwa ndani ya kikapu Muhimbili

Mtoto atoroshwa ndani ya kikapu Muhimbili

Vitu kama hivi ndivyo vinavyoweza kupelekea Bw. Maxence siku moja aminywe kende na serikali na kushinikizwa atoe taarifa za members wa JF ili kuisaidia polisi.
 
watanzania ni wajinga sana .yaani situation kama hiyo mnamsaidia muhalifu? je kama kweli kajifungua mtoto wake kafariki akaiba wa mwenzake je? kwanini asingepelekwa polisi then apate msaada huko polisi? kwani polisi wangemrudisha muhimbili?
Bibi, uliwahi kusoma story ya suleman na makahaba wawili wanaogombea mtoto??? Kwa mujibu wa mleta mada huwezi kuhojiii. Hata Kama kafiwa na mtoto, wewe ungekubali kupelekwa polis na mshono??"
 
Umewaza vizuri. Kuonesha mshono wa operation haku justify kwamba huyo mtoto aliyembeba kwenye kikapu ni wa kwake.
Uko sahihi mkuu yani watu walitaka kutoana roho kuhusu huyo mama mm nmekupa short story tu,
 
watanzania ni wajinga sana .yaani situation kama hiyo mnamsaidia muhalifu? je kama kweli kajifungua mtoto wake kafariki akaiba wa mwenzake je? kwanini asingepelekwa polisi then apate msaada huko polisi? kwani polisi wangemrudisha muhimbili?
Acha ujinga basi!!!!
Ulipie 7k kuongeza idadi ya watanzania?
 
Vitu kama hivi ndivyo vinavyoweza kupelekea Bw. Maxence siku moja aminywe kende na serikali ili kushinikizwa atoe taarifa za members wa JF ili kuisaidia polisi.
'JF Where we dare to talk open' kama kitu cha ukweli funguka tu hakuna dhambi kubwa kama kuficha ukweli
 
Ningeiona picha ya avatar yako nisingechangia.
 
watanzania ni wajinga sana .yaani situation kama hiyo mnamsaidia muhalifu? je kama kweli kajifungua mtoto wake kafariki akaiba wa mwenzake je? kwanini asingepelekwa polisi then apate msaada huko polisi? kwani polisi wangemrudisha muhimbili?
Sure. Mtoa uzi jitahidi uwe na uwezo wa kufikiria nje ya box kwenye matukio kama hayo.
 
Acha ujinga basi!!!!
Ulipie 7k kuongeza idadi ya watanzania?
Mkuu hivi unajua maana ya "k" kweli? Ulivyoandika 7k? K maana yake ni thousand, hapo maana yake ni 7 x 1000 = 7,000/= Nadhani wewe ulimaanisha 700, 000/= ambayo ingefaa iwe 700k.
 
Mmh laki 7?? Labda siyo muhimbili hii ninayoijua mimi....nahisi dalili za kuibiwa mtoto wa mtu. Halafu huu utaratibu wa watoto kukaa tofauti na mama yake siupendi ndiyo unaleta yote haya
 
'JF Where we dare to talk open' kama kitu cha ukweli funguka tu hakuna dhambi kubwa kama kuficha ukweli
Katika hizo dhambi za kuficha ukweli himo hiyo ya kuficha ukweli juu ya huyo mama mtoro mliyemsaidia bila kufuata utaratibu sahihi na huku akiitia hasara hospitali kwa kutolipa deni?
 
huyu mtoto akiwa mkubwa hataweza amini ccm kabisa .


swissme
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu swissme kati ya watu ambao nimewaona hawaipendi ccm kutoka uvungu wa moyo wako basi ni wewe.....

Heshima kwako mkuu, ukiweza kuwaambukiza watu spirit yako wallah bongo kunageuka syria sasa hivi.....
 
Mkuu hivi unajua maana ya "k" kweli? Ulivyoandika 7k? K maana yake ni thousand, hapo maana yake ni 7 x 1000 = 7,000/= Nadhani wewe ulimaanisha 700, 000/= ambayo ingefaa iwe 700k.
K ni K bwana
Mbona kuna rais ni K?
 
Na wewe unatoa details had aliposhukia wanoko watamsaka
 
Back
Top Bottom