- Thread starter
- #21
Yesu yupi? Mtoto wa Maryam?YESU anakupenda ndugu karibu uokoke nawe ufunuliwe uione Nuru ya kweli
Yesu yupi? Mtoto wa Maryam?YESU anakupenda ndugu karibu uokoke nawe ufunuliwe uione Nuru ya kweli
sio Nabii ISA aliyezaliwa chini ya mtende namzungumzia aliyezaliwa katika zizi la ng'ombeYesu yupi? Mtoto wa Maryam?
Mbona una urgue kitoto sana aise,Fikra huru ipi? Aliekupa kinyeo akikiziba utakunya wapi?
Hujui nia ya kuletwa dunianiA Bro who have this mind🤔🤔🤔🤔🤔🤔🤔
Alafu unambie kuna mwenye akili hiyo dini😂😂😂
Swwli. Nyuma ya ukuta unaona kwanini? Halafu unajiona msomi , kumbe zero brainMbona una urgue kitoto sana aise,
Amekufanya nini? Taja japo 3Mud alikuwa mpumbavu sana
Yaani sawa na hukumu za ugaidi na uhaini ktk nchi zetu.Haujasema vizuri wewe unatudanganya ilibidi useme anatakiwa kukatwa kichwa yaani aondoke uislamu abaki na kichwa....
Cha nini?
Huu ndio ubazazi sasa,Mtoto anaeritadi yaani kutoka uislam kuingia dini nyengine hatakiwi kubaki nyumbani.
Anatakiwa atafute pakukaa.
Huu ndio msimamo wa Uislamu, sio matakwa yangu. Kama umeamua kuwa mwanachama unatakiwa uufuate.
Akili za kuambiwa changanya na zako.Huo ndio msimamo wa Uislamu sio wangu
Mtu akishatakiwa ugaidi na uhaini anakuwa vipi? Sio mtu?Huu ndio ubazazi sasa,
Kwani mtoto akibadili dini anaacha kuwa mtoto wako??
Upimbi gani huu wa kulazimishana dini karne ya 21!
Uislam haunambii nikaue, uislam unasema ukikua na wewe uuuliwe, ukuzini upigwe mawe au bakora 100, ukiiba ukatwe mkono, ukila rushwa uadhibiwe. Dini nyengine zinasemaje?Akili za kuambiwa changanya na zako.
Uislamu ukikuambia ukaue watu wasio Waislamu au waliomsema vibaya mtume au dini yako utafanya hivyo ili ugeuke kuwa gaidi ??
Hoja yako sio ya msingi. Uislam sio kama dinj yako, muislam anaamini maisha ni akhera hapa duniani ni mapito tu, kwa hivyo kizuizi chochote kilichopo mbele kitachomuangamiza anatakiwa akiiondoeKwa mindset hizi aisee,
kwamba mtu aliyeritadi anapaswa kuondoka nyumbani, Najiuliza Je, ingekuwaje kama Waislamu wangekuwa wa kwanza kuanzisha au kumiliki shule nyingi bora au vyuo vikuu nchini Tanzania, Je, wakristo au wa Imani zingine wangepata fursa za elimu kwa kiwango kilekile ambacho Waislamu wanapata leo katika taasisi mbalimbali zinazoendeshwa na Wakristo au za wa Imani nyingine?
Mnasema Uislam ni ujamaa.. Ujamaa gani huu?
Surat Al-Baqarah 2:217Uislam hauko hivyo inasikitisha sana usipende kusoma kubali kusomeshwa na utaelewa
Unajua ukiritadi huwezi kurithi wala kuoa muislam?Uislam hauko hivyo inasikitisha sana usipende kusoma kubali kusomeshwa na utaelewa