Mtihani wa form wa Wavuja


jrmlaurence

jrmlaurence

Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
80
Likes
1
Points
15
jrmlaurence

jrmlaurence

Member
Joined Dec 2, 2010
80 1 15
MAELEZO: UNAWEZA KUJIBU MASWALI YOTE UKITAKA, LAKINI SWALI LA KWANZA LINA MAKSI 50, SWALI LA PILI LINA MAKSI 40, MASWALI MENGINE MAKSI ZITATEGEMEA KAMA UMEPATA MANGAPI LAKINI HAZIWI CHINI YA 40.

SECTION A
1) Je, Bara la Afrika ni bara au siyo bara?


2) Je Afrika ni bara au ni nchi? Kama ni bara , Je bara hilo linaitwaje?


3) Kati ya jua na mwezi nini kinaleta joto?


SECTION B


1) Rais wa Tanzania ni Ja… Kikwe. Jaza)


2). Je samaki ana weza kuendesha baiskeli? Ndio/ Hapana


3). Imba wimbo wa Taifa kimoyomoyo kama umeweza, andika Nimeweza
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,117
Likes
112
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,117 112 160
Pampila, papapa pampila, papapa.......:yell:
 
jrmlaurence

jrmlaurence

Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
80
Likes
1
Points
15
jrmlaurence

jrmlaurence

Member
Joined Dec 2, 2010
80 1 15
Je Dodoma ni mji mkuu wa Tanzania. Jibu ndio au Hapana
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778