Mtela Mwampamba jipime!


M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,886
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,886 1,341 280
Kijana Mtela Mwampamba na masalia wenzake baada ya kufurushwa CHADEMA kwa makosa ya usaliti alijiunga na CCM na kujifanya yeye ni kada kuliko makada aliowakuta huko.!

Kazi yake kubwa aliyopewa huko ikawa ni kutokana,kukashifu,kuchafua na kufanya propaganda na siasa za maji taka dhidi ya CHADEMA na viongozi wake kwa ahadi ya kupewa ukuu wa wilaya.

Leo Rais ameteua wakuu wapya wa wilaya jina lake halipo wakati vijana wenzake aliowaacha Bavicha akina John Heche.Upendio Peneza,Peter Lijualikali,Mwakajoka leo ni wabunge na wengine wengi ni madiwani.

Ni wakati wake wa kujipima kama aendelee kutumika kama ile karatasi laini ya chooni au atubu na kurudi kwenye jeshi la ukombozi.CCM ina wenyewe na yeye si mmojawapo!
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,949
Likes
2,693
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,949 2,693 280
mwezako anaugulia maumivu muda huu.
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Mtela asingeweza mupewa UDC. Na asahau kabisa nafasi ya kuteuliwa
 
Mdodos

Mdodos

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
286
Likes
185
Points
60
Mdodos

Mdodos

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
286 185 60
Kijana Mtela Mwampamba na masalia wenzake baada ya kufurushwa CHADEMA kwa makosa ya usaliti alijiunga na CCM na kujifanya yeye ni kada kuliko makada aliowakuta huko.!

Kazi yake kubwa aliyopewa huko ikawa ni kutokana,kukashifu,kuchafua na kufanya propaganda na siasa za maji taka dhidi ya CHADEMA na viongozi wake kwa ahadi ya kupewa ukuu wa wilaya.

Leo Rais ameteua wakuu wapya wa wilaya jina lake halipo wakati vijana wenzake aliowaacha Bavicha akina John Heche.Upendio Peneza,Peter Lijualikali,Mwakajoka leo ni wabunge na wengine wengi ni madiwani.

Ni wakati wake wa kujipima kama aendelee kutumika kama ile karatasi laini ya chooni au atubu na kurudi kwenye jeshi la ukombozi.CCM ina wenyewe na yeye si mmojawapo!
Kw JPM ni utendaji na sio mambo ya ukada WA Chama. Kama Kuna mtu bado Ana mawazo ya ukada amepotea njia
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Lizaboni amezia na kukimbizwa hospitalini
Lizaboni alishapata siku nyingi...

Namhurumia sana Mtela, hii ndio ilikuwa karata yake ya mwisho maskini...
 
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,082
Likes
291
Points
180
Age
42
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,082 291 180
Kijana Mtela Mwampamba na masalia wenzake baada ya kufurushwa CHADEMA kwa makosa ya usaliti alijiunga na CCM na kujifanya yeye ni kada kuliko makada aliowakuta huko.!

Kazi yake kubwa aliyopewa huko ikawa ni kutokana,kukashifu,kuchafua na kufanya propaganda na siasa za maji taka dhidi ya CHADEMA na viongozi wake kwa ahadi ya kupewa ukuu wa wilaya.

Leo Rais ameteua wakuu wapya wa wilaya jina lake halipo wakati vijana wenzake aliowaacha Bavicha akina John Heche.Upendio Peneza,Peter Lijualikali,Mwakajoka leo ni wabunge na wengine wengi ni madiwani.

Ni wakati wake wa kujipima kama aendelee kutumika kama ile karatasi laini ya chooni au atubu na kurudi kwenye jeshi la ukombozi.CCM ina wenyewe na yeye si mmojawapo!
Hiyo ndo faida ya U
Lizaboni amezia na kukimbizwa hospitalini
Itakuwa peramiho hospital ICU
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Nimecheeka sana Lizaboni kwenye ule uzi wenye orodha
Anakaa kuuliza tu list nyingine iko wapi, list nyingine iko wapi?

Ah hahahahaaaa nadhani kwa mapambano haya ndani ya jf alikuwa na uhakika
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,886
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,886 1,341 280
Nasikia Magufuli akishakabidhiwa chama anafunga ofisi ya Lumumba kazi zote za chama zitafanyikia Dodoma kubana matumizi.Hapo ndipo kuta kuwa na kilio cha kusaga meno na kuisoma namba kwa wale vijana wa buku saba!
 
Emanzi

Emanzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
259
Likes
7
Points
35
Emanzi

Emanzi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
259 7 35
Kundi la lowasa wataisoma number @JerrySlaa
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,100
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,100 280
Malipo Ni hapa hapa duniani muache aisome namba.
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Kwa hiyo kaingizwa mjini
 
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
3,227
Likes
1,645
Points
280
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
3,227 1,645 280
Nasikia Magufuli akishakabidhiwa chama anafunga ofisi ya Lumumba kazi zote za chama zitafanyikia Dodoma kubana matumizi.Hapo ndipo kuta kuwa na kilio cha kusaga meno na kuisoma namba kwa wale vijana wa buku saba!
Hahahaaaaaa
 
HPLC

HPLC

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
187
Likes
131
Points
60
Age
30
HPLC

HPLC

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
187 131 60
Nimecheeka sana Lizaboni kwenye ule uzi wenye orodha
Anakaa kuuliza tu list nyingine iko wapi, list nyingine iko wapi?

Ah hahahahaaaa nadhani kwa mapambano haya ndani ya jf alikuwa na uhakika
 

Forum statistics

Threads 1,236,161
Members 475,020
Posts 29,248,398