Mtego huu balaa, ingekuwa wewe binti ungeuchomoa

Mtego huu balaa, ingekuwa wewe binti ungeuchomoa

5m papuchi??????hata niwe na hela vipi siwezi toa 5m.halafu uje ukute papuchi yenyewe inanuka mkojo tu
 
Hahahahahah...tatizo hii story imekaa kiuongo sana,ungesema amekupa laki moja ndipo ukabadili mawazo ila hili la milion tano tena za noti yaan zile nyekundu nyekundu kibao,wakat huo ulishakubali kwenda kupiga nae kahawa,kwa jinsi maelezo yako yalivyojichanganya,bado naamini dunian hajawahi kutokea mwanamke mwenye msimamo toka enzi za Hawa...
 
Hahahahahah...tatizo hii story imekaa kiuongo sana,ungesema amekupa laki moja ndipo ukabadili mawazo ila hili la milion tano tena za noti yaan zile nyekundu nyekundu kibao,wakat huo ulishakubali kwenda kupiga nae kahawa,kwa jinsi maelezo yako yalivyojichanganya,bado naamini dunian hajawahi kutokea mwanamke mwenye msimamo toka enzi za Hawa...

Itakuwa kaongeza sifuri mbele...yani walianza elfu 50, wakaja laki 3.5 hadi laki 5....
 
Hahahaaaa kweli papuchi haijawah kosa pesa yani mtu anafika bei coz of papuchi daaa dunia ina mamboo hapo mlipokuwa mnanegotiate ni kama mlikuwa kwa mnada hahahaaaa boss kafika bei afu unabadili mawazo looo ....

hivi mpaka anaongeza hushtuki tu hapo sa nyingine huyo boss ausambaza ukimwi
 
Itakuwa kaongeza sifuri mbele...yani walianza elfu 50, wakaja laki 3.5 hadi laki 5....

Hii thread ni ya mwaka jana....

Inaweza kuwa chai kweli, lakini nikwambie mkuu kuna watu wanahonga balaa 5Gs ni upuuzi fulani mtu anahonga 100Gs na hajala mzigo. Tunatofautiana uzoefu.

Kwa macho yangu nimeona mdada kakabidhiwa kadi ya SE TDV6 ya mwaka huu plus house so usishangae sana... haya yapo tu na ni mchepuko.
 
Hii thread ni ya mwaka jana....

Inaweza kuwa chai kweli, lakini nikwambie mkuu kuna watu wanahonga balaa 5Gs ni upuuzi fulani mtu anahonga 100Gs na hajala mzigo. Tunatofautiana uzoefu.

Kwa macho yangu nimeona mdada kakabidhiwa kadi ya SE TDV6 ya mwaka huu plus house so usishangae sana... haya yapo tu na ni mchepuko.

Duh...watu wanajiweza wallahi....
 
Mbunye ina thamani kubwa boss unyeti umemshika borobuti likidinda akili zinaruka
 
Hii thread ni ya mwaka jana....

Inaweza kuwa chai kweli, lakini nikwambie mkuu kuna watu wanahonga balaa 5Gs ni upuuzi fulani mtu anahonga 100Gs na hajala mzigo. Tunatofautiana uzoefu.

Kwa macho yangu nimeona mdada kakabidhiwa kadi ya SE TDV6 ya mwaka huu plus house so usishangae sana... haya yapo tu na ni mchepuko.

ndio hayo yanaweza kuwepo lakin sio kwa huyu mtoa maada. Kama kakubali kutolewa out kwa kahawa tu leo achomoe kwa mil5??
Hyo swaga tu hakuna ukweli hapo
 
hahahah watu kwa kuogopa machozi band (HIV) angekubali vipimo tayr usaliti kwa mpenz wako ungechukua nafasi mimi hapo cjakupa maksi ila chukua 60 za kuogapa ngoma
 
binafsi sioni ni namna gani utaendelea kumkwepa uyo mshkaji na 5m yake...embu fikiri kipindi umechacha kabisa huna hela na una shida ya hela kidogo tu kama laki 5 ushapiga akili zote umekwama but linakujia wazo kuhusu zile 5 m tena this time unajipeleka mwenyewe unajifanya kutuma vi sms vyako vya kumvutia mshakji mwisho anakugonga kavu...kama walivyosema waliotangulia if u were serious kuwa hutaki kuitoa nanihii yako hukuwa na sababu ya kwenda hadi hom kwake.
 
Hii ni story tu

na kama ni kweli bas binti keshaliwa papuchi tena inawezekana kwa laki...... Ahahahahhaahah

sasa anajikosha aonekane strong... Mxiuuuuuu
 
hadithi yetu inatufundisha nini watoto wazuri
 
hivi mpaka anaongeza hushtuki tu hapo sa nyingine huyo boss ausambaza ukimwi

me kaniacha hoi hapo le boss kafika bei afu anabadili mawazo daaaa nimecheka sana kumbe kunakuwaga na minada ya papuchi nikajua ya nguo tu
 
binafsi sioni ni namna gani utaendelea kumkwepa uyo mshkaji na 5m yake...embu fikiri kipindi umechacha kabisa huna hela na una shida ya hela kidogo tu kama laki 5 ushapiga akili zote umekwama but linakujia wazo kuhusu zile 5 m tena this time unajipeleka mwenyewe unajifanya kutuma vi sms vyako vya kumvutia mshakji mwisho anakugonga kavu...kama walivyosema waliotangulia if u were serious kuwa hutaki kuitoa nanihii yako hukuwa na sababu ya kwenda hadi hom kwake.

tena hakuwa na sababu ya kufanya negotiation had kutaka kwenda kupima looo
 

Acha niwe wa mwisho kuamini hii hadithi.

Anyway,
Hadithi hii kakufundisha nani shangazi?
 
Dah zinapanda sana tena kwa kasi, zinaenda sambamba na ukuaji wa uchumi nchini. Masikini hawatazigusa tena,
na hiyo ni usiku mmoja tu 5.0mil

papuchi inazidi kiwanja ooh kweli uchumi tumeukalia
 
Back
Top Bottom