Mtazamo juu ya kuoa na kuolewa mara baada ya chuo

Mtazamo juu ya kuoa na kuolewa mara baada ya chuo

Nitaoa mara tu nimalizapo chuo. Masuala ya kukaa miaka miwili mitatu nitazeeka bure.
 
Mmmmmmmmmmmmmmh!

Ndo utulize dudu kwanza! SIKU HIZI JITU SINGLE ILA LINA WATOTO 2 KILA MTU NA *****
Hili nalo ni neno tena lakudiscusiwa kwa uzuri kabisa
 
That is a big lesson hasa kwa sisi wa mabibo... Sasa hivi nasoma na kula hata, masomo yenyewe hata ya kibongo ukitoka ushazeeka. Miaka kumi na tisa unasoma bado ukirudi kitaa mshahara 450000 per month na hakuna marupurup khaaaaa...ptuuuuu Ngoja Nile ujana.
 
Aiseee Msisahau kusoma kwa bidii.
 
Nilianza kumuelewa ila huku mbele nimeingia chaka ila ni ujumbe flani hivi wakujenga na kubomoa vilevile!
bata...?
 
bado nipo nipo kwa kweli, yaani kweli tunahitaji muda wa kupumzika baada ya stress za chuo. Mtoa mada uko sahihi kabisaaaa. Kula like yako
 
Kuingia kwenye ndoa bado mbichi mbichii raha sanaa,sio unaolewa ushachoka hata ukifika usiku unapata mawazo kugeuzwaa lol

Hilo nalo neno. Siyo mwenzio anakugeuza unalalama ooh unapenda sana kuninihii. Kwani umeolewa kuja kulala tu na mtoto wa watu? Ruhusu joka liingie shimoni mwake kama ww ni ke na kama ni me kila siku msukumie nyoka shimoni.
 
Unaoa ama unaolewa ili iwe nini? Faida ya ndoa ni ipi? Nia ya ndoa ni mgegedo. Na siku hiz akina dada/kaka hawana hiana kutoa mgegedo. Unambana bure mtt wa watu eti awe wako peke yako. Kama alifanya makosa kukuchagua? Ama kuna vi udhaifu fulani kaviona baada ya kuoana? Avumilie tu? Acheni kujinyima raha za dunia nyie. Pepo ni dhahili hamtaiona kutokana ugumu wa maisha. Kwahiyo kila cku tunatenda dhambi ya manung'uniko. Sasa kwann usigegede varieties of ur choice?
 
Back
Top Bottom