Mtanzania akamatwa na madawa ya kulevya

Mtanzania akamatwa na madawa ya kulevya

Wewe unaonaje uwiano wa kesi na hukumu upo sawa??[/QUOTE
Nikiwa Kama mwanaharakati wa kupambana n'a kupinga matumizi,uzaji wa madawa ya kulevya.....nionacho kwa sheria hii mpya ikatayopitishwa itapunguza kiasi fulani uzaji n'a uingizaji wa madawa ya kulevya....
Mfano Ona sahv zile sehemu tulizoea Miaka yote watu wanauza madawa ya kulevya hadharani Kama pale manyanya Miaka zaidi ya 20 unga ulikuwa unauzika openly Ona sahv hakuna mtu.....sisemi Kama unga hauziki Ila Kama kuuza ni kwa kificho sana
Huwezi kuuza vile alafu watu wanapita tena wakubwa wa serikali wanaona lkn walikuwa hawafanyi kitu.......
Wilaya ya kinondoni Ilikuwa ktk kila watu kumi wakipita 6 Kati Yao ni mateja

Ova
 
But THE MAIN TRANSIT ni HAPA.
Bado PWANI zetu hizi wanapenyapenya,juz si wamekamata jahaz lina mzigo?Jana wamemkamata raia wa peru akitokea BRAZIL.
Hapohapo SHAMBA LA BIBI
Naona transit sahv ni msumbijj alafu sisi zamani tz Ilikuwa ndy namba moja....
Hao wanaokuja kwa njia za uwanja ndege wanaomba mungu tu au wanakuwaga n'a mchongo airport wa mtu fulani wakati anakuja Kna mtu anamvusha pale......
Sema wauza madawa wana mkoaa nyingi wanawezatumia viwanja vya ndege ambavyo ni dhaifu mtu wao akashuka n'a unga wa kumeza Mfano Malawi au burundi alafu mtu anatoka dar(kihongwe)anakwenda huko anajmeza unga tena anakuja nao dar yule aliyetoka brazil au peru anabakia huko huko
Mwisho wa siku unga unaingia kwa njia ya usafiri wa mabasi au ndege kikubwa kutonekana mihuri ya Nchi ambayo inahisiwa kwa biashara hyo kutojulikana

Ova
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Naona transit sahv ni msumbijj alafu sisi zamani tz Ilikuwa ndy namba moja....
Hao wanaokuja kwa njia za uwanja ndege wanaomba mungu tu au wanakuwaga n'a mchongo airport wa mtu fulani wakati anakuja Kna mtu anamvusha pale......
Sema wauza madawa wana mkoaa nyingi wanawezatumia viwanja vya ndege ambavyo ni dhaifu mtu wao akashuka n'a unga wa kumeza Mfano Malawi au burundi alafu mtu anatoka dar(kihongwe)anakwenda huko anajmeza unga tena anakuja nao dar yule aliyetoka brazil au peru anabakia huko huko
Mwisho wa siku unga unaingia kwa njia ya usafiri wa mabasi au ndege kikubwa kutonekana mihuri ya Nchi ambayo inahisiwa kwa biashara hyo kutojulikana

Ova
Wapo wanaoamini kuwa UCHAWI una nafas kwenye shughuli za usafirishaji,kwamba machines hazowez kuwa detect.
Pia binafs najiuliza,njia ya barabara mbona kama ni rahis sana kusafirisha UNGA?From DAR TO SOUTH AFRIKA,
 
tatizo wanakuwa hawawataji, wawataje ni wa wapi na picha juu, hata taarifa ya habari hutaona akionyeshwa, lakini wanaokamatwa na bangi aah, mara 1 kuwekwa
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Wapo wanaoamini kuwa UCHAWI una nafas kwenye shughuli za usafirishaji,kwamba machines hazowez kuwa detect.
Pia binafs najiuliza,njia ya barabara mbona kama ni rahis sana kusafirisha UNGA?From DAR TO SOUTH AFRIKA,
Kweli uchawi jamaa wnafanya sana Ila mmezaji kikubwa anakuwa n'a confidence,kuwakabili uhamiaji na watu wa usalama wa border n'a viwanja vya ndege....
Njia ya Magari inategemea Kama namibia huko wana mbwa hatari wa kunusa,n'a police chek
Kuna watu wengine wanatoka na madawa brazil au agentina huko kuna wabolivia ni hatari
KWA parking unga unawekwa kwenye mashati mapya uzito wa kg 1,unawekwa kwenye mags(colombe vya udongo)
Shida njiaa inapobanwa n'a wao wanaumiza vichwa namna ya kupitisha madawa....
Hao wanaoleta kwa majahazi nao wanakwenda bahari ambazo pareil hakuna watu huku wanasema wanakwenda kuvuaa so mapambano syo rahsi kivile inabdi wahusika nao waumize vichwa kila kukicha

Ova
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Asubuh hii tumepoteza nguvu kazi nyingine kwa taifa, Kijana wa kitanzania akamatwa na madawa ya kulevya asubuh hii uwanja wa ndege wa JKI. So sad
Mkuu weka source ya habari kakamatwa wapi na anakwenda wp
 
ka photo hakuna?, jina basi?
Mkuu haya ni makosa ya kumtaja jina au picha yake maana bado hajapelekwa mahakamani.nchi inayofuata wajibu wa kisheria ukimfanyia mtuhumiwa hivi ,mahakama inaweza kumwachia huru,kutambulika mpaka asimame kizimbani.tujitahidi kuisaidia nchi yetu katika utekelezaji wa sheria.
 
Kweli uchawi jamaa wnafanya sana Ila mmezaji kikubwa anakuwa n'a confidence,kuwakabili uhamiaji na watu wa usalama wa border n'a viwanja vya ndege....
Njia ya Magari inategemea Kama namibia huko wana mbwa hatari wa kunusa,n'a police chek
Kuna watu wengine wanatoka na madawa brazil au agentina huko kuna wabolivia ni hatari
KWA parking unga unawekwa kwenye mashati mapya uzito wa kg 1,unawekwa kwenye mags(colombe vya udongo)
Shida njiaa inapobanwa n'a wao wanaumiza vichwa namna ya kupitisha madawa....
Hao wanaoleta kwa majahazi nao wanakwenda bahari ambazo pareil hakuna watu huku wanasema wanakwenda kuvuaa so mapambano syo rahsi kivile inabdi wahusika nao waumize vichwa kila kukicha

Ova
Aiseee,
Ila naona issue kubwa ni teknolojia,vitendea kazi,rasilimali watu.
Kwa Tanzania bado tuna hizo shida
 
Aiseee,
Ila naona issue kubwa ni teknolojia,vitendea kazi,rasilimali watu.
Kwa Tanzania bado tuna hizo shida
Issue kuu ni mlungula wanautoa Hao jamaa ili wafanikishe mambo Yao

Ova
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Issue kuu ni mlungula wanautoa Hao jamaa ili wafanikishe mambo Yao

Ova
Lakini kweli,yaani nikutane na mzgo wa mil 500 nikaahidiwa mil 70-100 nazikataaje kwwa mfano?
 
Lakini kweli,yaani nikutane na mzgo wa mil 500 nikaahidiwa mil 70-100 nazikataaje kwwa mfano?
Kuna wakati ilisemekama polisi waliwakamata wapakistan n'a mzigo wa maana polisi waliwekewa ubaoni Mln 250 ah mbona wazee waliwachia,basi hapo mapolisi wakanunua Magari basi vurugu tupu ,tangu wakati ule polisi wote wakawa wanataka kuwa n'a Magari wanavizia wapi watapiga mshindo wapige hela nao wawe n'a Magari

Ova
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Back
Top Bottom